รบกวนสอบถามเรื่องบัญชี paypal ติดลบค่ะ

1575 1

ออฟไลน์ superfatcat

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
พอดีว่าขายสินค้าไป แล้วลูกค้าขอเงินคืนค่ะ บัญชึเลยติดลบ เลยกดโอนเงินจากบัตรเข้าบัญชีไปให้บัญชีไม่ติดลบอ่ะค่ะ  สงสัยว่าลูกค้าจะได้รับเงินที่เราโอนเข้าบัญชีที่ติดลบไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2558, 16:03:39 โดย superfatcat »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ลูกค้าถ้าดึงเงินคืนก็จะได้เท่าที่โอนเงินเข้ามาค่ะ