สอบถามเรื่องมือถือ 4G หน่อยครับ

677 3

ออฟไลน์ ChaiwatDDD

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
  • ไม่กล้าก็ไม่มีวันเดินหน้า – Keep Walking
    • Training Online Max Master Team By MLM Leader Club
อยากได้มือถือ 4G ดีๆ แต่ราคาไม่แพงมากนะครับ specเครื่องแบบโอเค ถ้ากล้องดีด้วยจะเจ๋งมาก แนะนำด้วยครับ
If you don’t program yourself, life will program you!

ไม่ต้องรู้เต็มร้อย แล้วค่อยทำ แค่ทำเต็มร้อย ในสิ่งที่รู้

ไม่กล้าก็ไม่มีวันเดินหน้า – Keep Walking

ออฟไลน์ keefundong

• *
True smart 4G 5.5"
ใช้ 4G กล้องแปดล้าน วัสดุตัวเครื่องดี ราคาประมาณแปดพันกว่า แบตโคตรจะอึด

ออฟไลน์ pasnoo

• *
True smart 4G อีกเสียงค่ะ น้องที่ทำงาน พึ่งซื้อไป กล้องok เลยชัดมาก  :MH21:

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
ถ้างบจำกัดก็ แนะนำตามเรปบน เพราะเค้าทำมาเพื่อ 4G เฉพาะ ถ้างบเยอะ เลือกตัวบนๆเลยครับ แหล่ม