หาดาวน์ไลน์ยังไงดี

1667 10

ออฟไลน์ arfan13

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
 :MH9:
หาดาวน์ไลน์ทำไมยากจังเลย ใครพอมีวิธีดีๆมั้ยครับ :MH41:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
หาดาวน์ไลน์ทำไมยากจังเลย ใครพอมีวิธีดีๆมั้ยครับ :MH41:

การหาดาวน์ไลนืไม่ยากครับ
1. บอกความจริงให้หมด
2. บอกข้อเสียของงานที่จะทำให้มากกว่าข้อดี เช่นอาจจะต้องเสียเวลาบ้าง
3. บอกเงินที่จะต้องลงทุนจริงๆตามเลเวล
4. บอกเงินที่สมาชิกตั้งเสียค่าใช้จ่ายทั้งหมด(ในกรณีที่มีการอัพเดท เพื่อขยับเลเวล)
5. บอกเหตุผลดีๆว่าทำไม "คุณ" ควรมาเป็นดาวน์เรา 

แค่นี้เองครับ

• *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
ขอบคุณมากครับ :MH41:

ออฟไลน์ allshops108

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
 :MH46:ให้ความรู้เค้าเยอะๆ :MH46:
จริงใจมาก่อนครับทักlineมาได้ครับ ID : arnon2704

ออฟไลน์ kimhan

• สมาชิกใหม่
  • *
    • รายได้เสริม รายได้เสริมหลังเลิกงาน รายได้เสริมผ่านเน็ตไม่จำกัดอายุ

ลองตั้งหมายให้ตัวเองดูนะครับ อะไรดีๆ จะตามมาเอง

เมื่อเป้าหมายชัดเจน เดี๋ยววิธีการที่ถูกต้องจะตามมาเองครับ.....ความชัดเจนคือพลัง

ออฟไลน์ allshops108

• *
 :MH21:การทำธุรกิจเครื่อข่ายที่ดีต้องทำวิธีให้คนมาสนใจเราครับ :MH16:
การทำมันมีอยู่3ขั้นตอนครับ
1สร้าง
2รักษา
3ขยาย
 :MH50:แบรนดิ้งตัวเองให้ได้ครับเดี่ยวคนจะมาหาเราเอง :MH50:
 :MH46:เมื่อไหร่ที่คุณตอบคำถามของผมได้คุณก็มองเห็นความสำเร็จแล้วละ :MH46:
 :MH14: 1.ทำไมคนที่จะสมัครต้องสมัครกับคุณทำไมไม่ไปสมัครกับคนอืนที่ทำอยู่บริษัทเดียวกับคุณ
           2.ทำไมต้องเลือกทำบริษัทที่คุณทำทำไมไม่ทำบริษัทอืนที่เป็นเครื่อข่าย
           3.คุณจะช่วยให้คนที่สมัครร่วมธุรกิจกับคุณสำเร็จได้อย่างไร
           4.ที่สำคัญสุดขาดไม่ได้คุณกำลังพูดกัยใครต้องพูดแบบใหนให้โดนจัยคนฟัง(ตั้งกลุ่มเป้าหมายที่คุณต้องการ เช่นนักธุรกิจมือออาชืพ หรือสมัครเล่น ) :MH46:หากยังมีข้อสงสัยก็ทักมานะครับ Line ID arnon2704

ออฟไลน์ naowal

• *
ของเราใช้วิธีดิบๆเลย คือ
สร้างบล็อคแนะนำ
ที่มีการอัพเดตหลักฐานการจ่าย
และบอกหมด ข้อแนะนำเว็บนี้ ใครเป็นเจ้าของ
ก็ได้อยู่นะ

มีไร pm มาถามได้จ้า  :MH50:

ออฟไลน์ oneman

• สมาชิกใหม่
  • *
    • การมีธุรกิจเป็นของตัวเอง ไม่ใช่เรื่องยากอีกต่อไป
เปิดใจคุย เลยครับ ว่าสิ่งที่เราทำอยู่ มีข้อดีอย่างไร มีข้อเสียอย่างไร อย่าอวยในสิ่งที่เราทำให้มันเยอะไปครับ เพราะแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ออฟไลน์ narongsak15

• *
เป็นความรู้มากเลยคร้าบ :MH11:

ออฟไลน์ teelekgdi

• *
การจะแนะนำคนอื่นได้ หรือทำให้คนอื่นรู้จักเรา และรู้จักโปรดักของเราให้ดีนั้น ?

1. คือ เราต้องเป็นผู้ใช้ก่อน หรือ รู้ทุกซอกทุกมุมในสิ่งที่เราทำ
2. เครียความคิดของตัวเองก่อนเลยอันดับแรก ว่าเข้าใจจริงแท้แค่ไหน เชื่อมั่นในสิ่งที่ทำมากแค่ไหน รักในสิ่งที่ทำหรือไม่ เป้าหมายชัดเจนพอหรือป่าว!
3. เมื่อคุณทำข้อ 2 เส็จ คุณต้องตอบให้ได้ทุกคำถามของผู้สนใจ หรือเรียกง่ายๆ คือ ตอบให้เค้าเครียนั่นแหละครับ ว่าคุณช่วยเค้าได้ไหม ไม่โกหกนะครับ
4. ลงมือทำทันที
5. คุณจะเจอปัญหา แล้วเมื่อผ่านมันไปได้ต่อๆ ไป ก็จะง่ายเอง

:MH19:

• *
ขอบคุณทุกคำแนะนำน่ะครับ มีประโยชน์มาก