เปิดห้อง SURF แต่ไม่รับเว็บ HYIP แล้วค่ะ

3442 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เว็บ SURF มีหลายแบบ แบบฟรีและไม่ฟรีซึ่งสามารถลงเว็บเหล่านี้ได้ทั้ง 2 แบบ

ส่วนที่ไม่รับเว็บ HYIP แล้วนั้นเพราะเว็บฮิปเป็นเว็บที่โกงง่าย อยู่ไม่นาน จนปัจจุบัน เกือบ 100% แล้ว

เลยจึงขอเอาออก แต่สมาชิกยังสามารถแนะนำเว็บฮิปขอตตอนเองได้ที่บอร์ดอื่นๆ(ที่ถูกหมวด)

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ อวตาร

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รับทราบครับ ฝันดีครับ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สำหรับ HYIP ถ้าดูเชิงแล้วพอจะดีขึ้นและกลับมานิยมมากขึ้นค่อยว่ากันนะคะ ;)

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เพิ่งเข้ามาเห็นกระทู้นี้คะ พอดีเอาเวป HYIP มาโพสไว้กะเขา2เวปด้วยกัน แต่รับรองคะว่าจ่ายดีมาตลอด ยังจ่ายอยุ่คะ หละเปิดมานานหละคะ (จริงๆทำอยุ่หลายเวปแต่จะทำแพลนสั้น จึงไม่นำมาลงคะ เพราะถ้าแนะนำก็อยากแนะนำเวปดีๆคะ เวปเสี่ยงก็ไม่อยากนำมาแนะนำคะ คือยอมเสี่ยงคนเดียว)

ออฟไลน์ doremond

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ขำขำค่ะ
เห็นด้วยกะคุณ waiwai07 ค่ะ เพราะ สมัครเวปฮิปต่อจากพี่เค้าทั้งนั้น แล้วก็ได้เงินจริงๆด้วย คนสวย คอนเฟริม ให้คำแนะนำที่ดีด้วยค่ะ ;)

• *
ที่จริงแก้เปิดเว็บฮิปเหมือนเดิมแล้วนะคะ เพราะบอร์ดนั้นก็ยังชื่อ "HYIP, SURF เว็บฮิปและเว็บเซิฟจ่ายจริง"

ออฟไลน์ Sanpon203

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เห็นด้วยกะคุณ waiwai07 ค่ะ เพราะ สมัครเวปฮิปต่อจากพี่เค้าทั้งนั้น แล้วก็ได้เงินจริงๆด้วย คนสวย คอนเฟริม ให้คำแนะนำที่ดีด้วยค่ะ ;)

สวย หรอ  ^__^ อิอิ 
หารายได้จากการเล่น Facebook และ ตอบแบบสอบถาม

คลับแอสทีเรีย
คลับแอสทีเรีย

ออฟไลน์ anajo

• *

สวย หรอ  ^__^ อิอิ 
waiwai พีเขาน่ารัก ใจดีอีกด้วยคับ รับประกัน คิคิ

peacebannok

• บุคคลทั่วไป
เข้าใจแล้วครับผม  :D :D