เปลี่ยนรูปงะ

2624 2

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
The following errors occurred when trying to save your profile:

* รูปส่วนตัวที่คุณเลือกใช้ ใหญ่เกินไป.

รูปแค่ 23Kเองงะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เป็นความกว้าง+สูง ค่ะ กำหนดไว้เนื่องจากถ้ารูปใหญ่มันจะเป็นแบบนี้

----------------------

เดี๋ยวจะลองปรังแต่งก่อนนะคะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ลองใช้ได้แล้วค่ะ ลองนะคะ :sanook (4): เพราะไม่รู้ว่าได้หรือยังแต่ทีี่อั้มลองเองมันได้แล้วค่ะ [;)]