ใครเคยโดน ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ โกงมั่ง!!!???

1849 3

ออฟไลน์ natmiie

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ซื้อของผ่าน OLX โดนโกงคะ เครียดมาก เจ็บใจ เสียดายตัง เข็ดเลย

ชื่อบัญชีมัน ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์  กสิกรไทย ต้องทำไงได้มั่งคะ ใครเคนโดนบ้าง

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เมื่อวานมีคนโพสที่นี่ค่ะ
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=97227.0

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ซื้อของผ่าน OLX โดนโกงคะ เครียดมาก เจ็บใจ เสียดายตัง เข็ดเลย

ชื่อบัญชีมัน ธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์  กสิกรไทย ต้องทำไงได้มั่งคะ ใครเคนโดนบ้าง

การสั่งซื้อของผ่านเว็บไซต์ต่างๆ ที่ไม่น่าเชื่อถือให้ท่านทำดังต่อไปนี้นะจ้ะ
เลขที่บัญชี , ชื่อเจ้าของบัญชี , ชื่อAccount ที่ใช้ในเว็บ ,เบอร์โทร 
ลองนำมาค้นหาใน google ดูก่อน  เพราะส่วนมากคนที่เคยโดนไปก่อนเราจะนำมาโพสเผยแพร่ไว้ก่อนแล้ว

ออฟไลน์ bowsaint

• สมาชิกใหม่
  • *
    • www.bschange.com
ก่อนทำการซื้อขายควรตรวจสอบประวัติการซื้อขายของคนนั้นให้ดีครับ