เอาอีกแล้วไม่เข็ดจริงๆ !!! นายธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ ผู้ต้องหาคดีโกง

1666 5

ออฟไลน์ noofrun123

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ยังจำได้ไหม ?
นาย นายธีระวุฒิ สุขสวัสดิ์ ผู้ต้องหาคดีโกง ที่เคยโดนจับมาแล้ว  ได้ยินจากกระทู้นี่อ่ะน้ะ    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=60565.0
ยังโกงแล้วโกงอีก  ไม่หยุดเข็ดจริงๆ  ง่ายๆน้ะ  (เลวแล้วเลวอีก)
เตื่อนน้ะสำหรับที่ชอบเล่นเกมส์  หรืออะไรก็ตามแต่ที่มีชื่อนี้ปรากฎ
ให้เลิกสั่งของจากมันหรือเลิกสะ   เพราะมันกำลังหลอกคุณอยู่ !!!  เตือนด้วยความหวังดี
ส่วนเราโดนหลอกไปแล้ว   ไม่รู้จะเอาผิดมันยังไงดี ?  สงสารพ่อแม่มัน ต้องมาตามเก็บขี้เก็บเยี่ยวให้มัน  เราโดนหลอกจำนวนเงินนิดเดียวก็เลยแค่เจ็บใจก็ช๊อคนิดหน่อยที่รู้ตัวช้าไปกว่าจะคิดได้  ก็พึ่งมารู้นี้ล้ะว่ามันเคยมีคดี  ยังไงก็ระวังหน่อยพวกชอบสั่งของอินเทอร์เน็ต มันเชื่อใจยากกกกมากกกขนาดเจอตัวๆยังหลอกได้เลย
ขอฝากแค่นี้ล้ะ  :MH5:  มันน่าโมโห จริงเลยๆ ไม่น่าให้มันออกจากคุกเลยยย!!!

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
โดนโกงจากไหน เท่าไหร่ ยังไงบ้างคะ จะได้เป็นข้อมูลให้แก่สมาชิกท่านอื่นด้วยค่ะ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
การสั่งซื้อของผ่านเว็บไซต์ต่างๆ ที่ไม่น่าเชื่อถือให้ท่านทำดังต่อไปนี้นะจ้ะ
เลขที่บัญชี , ชื่อเจ้าของบัญชี , ชื่อAccount ที่ใช้ในเว็บ ,เบอร์โทร 
ลองนำมาค้นหาใน google ดูก่อน  เพราะส่วนมากคนที่เคยโดนไปก่อนเราจะนำมาโพสเผยแพร่ไว้ก่อนแล้ว

ออฟไลน์ arfan13

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
คนโกงหากินได้ไม่นาน

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
คนพวกนี้น่าจับเข้าคุกนะครับ แต่อีกหน่อยก็โดนจับ ไม่ก็เวรกรรม ตามทันนะผมว่า