ใครอยู่ที่ไหนหนาวกันบ้างไหม

3273 15

ออฟไลน์ Re@LPTC

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ใครอยู่ที่ไหน หนาวกันบ้างไหม
เพิ่งกลับมาจากบ้านลพบุรีหนาวมาก วันนี้กลับมาทำงานที่โคราชหนาวกว่าลมแรงจังเลย :sanook (11): :sanook (11):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
ลำพูนหนาวจับใจ น้ำแข็งเป็นก้อนเลย  :sanook (11):

• *
ไม่มีใครหนาวอีกเหรอ
สงสัยขาดความอบอุ่นกันสองคน :sanook (10):

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
เราไม่หนาวเพราะเราใส่เสื้อกันหนาวค่ะ  :sanook (10):

• *
เราไม่หนาวเพราะเราใส่เสื้อกันหนาวค่ะ  :sanook (10):
ตอบแบบนี้น่าฆ่าจัง อิอิ ตอนแรกว่าจาช่วยรับรัก.... เปลี่ยนใจแล้ว :sanook (10): :sanook (10):

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ราชบุรีน้ำที่บ้านเหมือนน้ำแข็งที่ละลายเลยหล่ะ........... :sanook (16):

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ตอบแบบนี้น่าฆ่าจัง อิอิ ตอนแรกว่าจาช่วยรับรัก.... เปลี่ยนใจแล้ว :sanook (10): :sanook (10):
:sanook (3):  :sanook (11):

ราชบุรีน้ำที่บ้านเหมือนน้ำแข็งที่ละลายเลยหล่ะ........... :sanook (16):
อาบน้ำทีหนึ่ง ไอเต็มห้องน้ำเลยสงสัยเครื่องทำน้ำอุ่นจะทำงานหนักเราว่ามันไม่ได้ร้อนน่ะ ออกจากห้องน้ำตัวเนี่ยแดงเลยล่ะค่ะ  :sanook (19):

ออฟไลน์ บุโซเซ็นเซ็น

• *
  • • ผม ก็ แค่ สู้ ตๅม คำ ท้ๅ เท่ๅ นั้u •
อยู่เชียงใหม่ครับ ... หนาวได้ใจ ...  :sanook (10):  :sanook (10):  :sanook (10):

ออฟไลน์ •Autometic•'S•Leader•

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
พัทยาหนาวโครต

• *
วันนี้ไม่หนาวกาย แต่หนาวใจจัง :sanook (37):

ออฟไลน์ whotow

• สมาชิกใหม่
  • *
พรุ่งนี้ไปอยุธยาแต่เช้ามืด จะหนาวไม๊น๊า  :sanook (19):
สวัสดีจ้า คุณ <you/>

ออฟไลน์ dejung

• *
ตอนนี้อากาศร้อนแล้ว

• *
ร้อนจริงๆ -*- -*-

ออฟไลน์ Kung Hyun In

• *
สกลหนาวมาก แต่ตอนนี้ร้อนแล้ว

ออฟไลน์ มาสายประจำ

• *
เมืองนนท์ร้อนตับแล่บ  -*-  ถ้าไม่เปิดแอร์คงเสียเหงื่อไปหลาย  [:-X]