สอบถามเรื่องระดับสมาชิกครับ

4604 3

ออฟไลน์ negikung

• สมาชิกทั่วไป
  • *
   อยากทราบว่า ระดับสมาชิกมีกี่ระดับ แล้วแต่ละระดับมีเงื่อนไขอย่างไรและสามารถทำอะไรได้บ้าง ผมเพิ่งมาใหม่อะครับ ไม่ค่อยทราบ พอจะมีข้อมูลให้อ่านไหม เพราะผมโพสต์ทีไรโดนลบทุกทีอะครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สมาชิกทั่วไปมี 6 ระดับค่ะ
โดยจะผลในเรื่องของ การตั้งกระทู้โดยส่วนใหญ่ค่ะ และสมาชิกใหม่จะมีผลเรื่องความสามารถในการแก้ไขข้อมูลส่วนตัวค่ะ บ้างบอร์ดจะไม่สามารถตั้งกระทู้ด้วยเนื่องจากลำดับสมาชิกไม่ถึง
ลำดับสมาชิกก็ได้จากการโพสค่ะ

ออฟไลน์ kamchun55

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เข้ามาเก็บข้อมูลครับ

ออฟไลน์ jom6768

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รับทราบด้วยครับ  :MH49: