ภาพตลาดเวนิส

1719 8

ออฟไลน์ Tomson

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เมื่อไม่นานนี้ได้ไปตลาดเวนิสตรงถนนวัชรพลมา เลยแวะเอาภาพมาแชร์ให้ดู

ออฟไลน์ nina14

• *
สวยมากเลยค่ะ ว่าแต่ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยอ่า จะได้แวะไปบ้าง

• *
สวยมากเลยค่ะ ว่าแต่ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยอ่า จะได้แวะไปบ้าง
ตอนนี้เหมือนจะหมดไปแล้วครับ แต่เขาบอกว่าจะกลับมาอีกนะ เราว่าถ้ากลับมาเราจะไปอีกครั้งคงจะสวยกว่าเดิม  :MH16:

• *
แล้วเราจะรู้ได้ไงอะ ว่ามันจะกลับมาเมื่อไหร่ เห็นรูปแล้วอยากไปมากเลย

• *
เราเคยถามเขาในเพจเฟสบุ้คอะ เขาบอกว่าวันที่ 27 จะเป็นวันสุดท้าย แล้วก็อย่าลืมติดตาม season 2 เร็วๆ นี้นะ ถ้าอยากไปลองติดตามเพจเขาดูก็ได้ www.facebook.com/venicediiris

• *
เราเคยถามเขาในเพจเฟสบุ้คอะ เขาบอกว่าวันที่ 27 จะเป็นวันสุดท้าย แล้วก็อย่าลืมติดตาม season 2 เร็วๆ นี้นะ ถ้าอยากไปลองติดตามเพจเขาดูก็ได้ www.facebook.com/venicediiris

แต้งกิ้วววว กดไลค์เพจเรียบร้อย

ออฟไลน์ sirimaboon

• *
สวยค่ะ น่าไปมากๆๆๆๆๆ :MH21:

ออฟไลน์ xeektwo

• *
เวนิส สยามของแท้

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
เสียดาย ภาพเสียหมดแล้ว ผมชอบมากเมื่อเวนิส