จ้างคลิกหลายเว็บ จ่ายรายวัน มีหลักฐานการจ่ายคับ

10239 117

ออฟไลน์ smartparkss

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
รายละเอียดการจ้างนะคับ
1.จ้าง 50% จากยอดที่ได้ ตัดจ่ายรายวัน มืดๆ 2-3 ทุ่มคิดเงิน คิดเสดละจ่ายเลย ใครได้รับเงินมาแจ้งยอดตอบกระทู้ให้ด้วยนะคับ
2.ใครทำครบ 1 อาทิตย์มีค่าสมัครให้ 0.1 ต่อเว็บ ใครคิดว่าสมัครมาแล้วคลิกวันเดียวหาย ไม่ต้องสมัครนะคับมันจะง่ายต่อการคิดเงินรายวันผมมาก
3.รายชื่อเว็บ และรายละเอียดการทำผมจะบอกวไ้ให้ครบนะคับ สนใจก็สมัครและบอก user : PP ไว้ให้ด้วยนะคับจะได้คิดเงินให้วันต่อวันคับ
4.รายละเอียดรายชื่อคนทำอยู่ด้านล่างนะคับเลื่อนลงไปดูยอดกันได้คับ
5.ใครที่ทำกับผมขอให้ร่วมกลุ่มด้วยนะคับอันนี้บังคับเอาไว้แจ้งข่าวสารคับจะได้รวดเร็ว บางคนขี้เกียจเข้าเว็บครับ
6.มีบางทีบางอย่างและบางครั้งที่ทำให้ผมค้างเงินสมาชิกอยู่ แต่ไม่ต้องห่วงผมก็เคลียให้ตลอดครับเพราะบางทีเงินเข้าช้า ล่าสุด 25/4/58 ผมจ่ายให้หมดแล้วนะครับใครที่ทำมาตลอดผมก็จ่ายหมดใครที่หยุดไปผมก็จ่ายย้อนหลังให้หมดผมมีรายการอยู่ไม่ต้องกลัวนะครับ

กลุ่มผมคับ  https://www.facebook.com/groups/jobptcpark/

รายชื่อเว็บที่จ้าง

Clixsens
มีให้คลิกเรื่อยๆทั้งวันนะคับ อัพเกรดก็ราคาถูกลองดูคับ

Neobux
อันนี้ผมจะได้ค่าคอมเฉพาะผ้ายสีส้มนะคับ แต่เว็บนี้ดีอย่างกดเบิกแล้วไม่ต้องรอคับได้เงินเลยเป็นราชาเว็บเลยคับ

Grandbux
เป็นเว็บที่อันดับดีมากๆและจ่ายดีมาตลอดเบิกเงินแล้วเข้าทันทีไม่ต้องรอเหมือนกันคับ

Trafficmonsoon
เป็นเว็บดูโฆษณาเหมือนกันก็มาเรื่อยๆบางจังหวะเว็บนี้ได้ค่าคอมจากเรฟ 100% เช่นเรฟเราคลิก 0.01 เราก็ได้ 0.01
แต่การจะได้จากเรฟเราต้องกดที่ป้าย surf  10 ป้าย แล้วจะมีเวลาบอกว่าอยู่กี่ ชม. ซึ่งเป็นเวลาที่เราจะได้จากเรฟคับ เราจะ surf ตอนไหนก็ได้

ตารางรายชื่อคนที่ทำคับ

ค่าคอม  25-4-15
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เมษายน 2558, 18:17:32 โดย เราจะรวยไปด้วยกัน ไปอย่างเท่าเทียมกัน กับทีมที่ดีที่สุด »

ออฟไลน์ napnovel

• สมาชิกทั่วไป
  • *
link ที่ให้สมัคร มันเข้าไม่ได้นะคะ

ออฟไลน์ napnovel

• *
สมัครแล้วค่าาา

user : napnovel
PP : napnovel@hotmail.co.th

• *
โทดทีคับแก้ไขให้เรียบร้อยแล้วคับ

• *
รับไม่จำกัดนะคับ

• *
รับตลอดนะคับ

• *
รับตลอดนะคับ

• *
จ้างคลิก หลายเว็บ รับไม่จำกัด จ่ายไวจ่ายดีคับมาดู

• *
ยังรับตลอดนะคับไม่มีวันหมด 5555

• *
รับตลอดนะครับ สมัครมาได้เลยครับ

• *
รับตลอดเวลานะคับ ไม่จำกัดที่นั่งเลย

• *
รับเพิ่มอีกนะครับ

• *
มาเลยคับจะได้เงินคืนด้วยนะ

ออฟไลน์ prettybm

• *
สม้ครแล้วนะคะ PTCStair และ Buxbery ค่ะ
prettybm ค่ะ

ออฟไลน์ prettybm

• *
สมัครแล้ว แต่คลิกไม่ได้ค่ะ เดี๋ยววันจันทร์จะลองอีกทีค่ะ