มีสาวจุฬาในหมู่บ้านเป็นแรงบันดาลใจ^^

856 4

ออฟไลน์ papat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • ขาวใน 7 วัน
มันเป็นการพิสูจน์ตัวเองครั้งใหญ่ครับ ตอนนี้ผมเรียนกวดวิชาเลขอยู่ทีโอพลัสเพราะมั่นหมายว่าจะต้องทำให้ตัวเองสอบเข้าวิดวะจุฬาให้ได้ เพราะสาวที่ผมแอบชอบในหมู่บ้านเดียวกันเธอ เรียนอยู่ปี 2 คณะนิเทศ เป็นกำลังใจให้ผมทำได้ด้วยนะ!!! ตลกปะ

ออฟไลน์ arfan13

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
สอบให้ได้ละกันคับ

ออฟไลน์ Rujisaya

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เป็นกำลังใจให้นะ

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
สู้ๆนะครับ ป่านี้คงสมหวังแล้วผิดกับผมที่ ผิดหวัง โดนทิ้ง ฮ่าๆๆ