เวลานอนของคุณคือเวลาไหน???

6432 45

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ผมก็นอนไม่เป็นเวลาครับ
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

เป็นเหมือนกันนะเวลานอนจะปิดโทรสัพตลอด ถ้ามีใครโทรมากวนตอนนอน จะวีนแตกเลย :-X :-X :-X :-X :-X
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เวลาที่ง่วงค่ะ ง่วงเมื่อไรก็นอน ไม่มีเวลาตายตัว 8)

นอนไม่เป็นไรเวลา

ระวังจะไม่จ๋วยนะครับ ท่าน  :D :D :D

downline คนนี้เป็นห่วงท่านน้า อิอิ

ขอบคุณที่เป็นห่วงค่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ นู๋M๑yLม่

• สมาชิกทั่วไป
  • *
บางวันก็นอนค่ำๆ บางวันก็นอนดึกๆ บางวันก้นอนเช้า

นอนไม่เป็นเวลาเลยแฮะ  :-\

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
ถ้านอน แล้วมันได้ตังนะ จะ นอน ทั้งวันเลย

spyexchange

ไม่มีคนนอนด้วย ;D ;D ;D ;D ;D ;D

nekomiki

ไม่มีคนนอนด้วย ;D ;D ;D ;D ;D ;D

นอนด้วยได้ตังปะ

spyexchange

nekomiki

วันนี้ตื่นปกติกะเช้าบ้านเค้าซะที นอนสามทุ่มกว่า ตื่น6โมงเช้า อิอิ  >:D >:D >:D
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• *
แถวบ้านผมคนนอนตั้งหลายปีละ ตอนนี้ก็เผาไปแล้วด้วย

ออฟไลน์ anajo

• *
ตี 2 - 6 โมง เช้า ง่วงๆๆ อยากนอน ต่อ แต่ต้องทำหน้าที่ลูกที่ดี

ออฟไลน์ Oh-my_GOd

• สมาชิกใหม่
  • *
เวลาที่ง่วง 55555+

ล้อเล่นครับ

ประมานนนน 4ทุ่มมั้งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 กันยายน 2553, 01:47:06 โดย Oh-my_GOd »
จิ้มด่วน

ออฟไลน์ newqoo

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เหมือนข้างบน 

แต่ตอนนี้ยังไม่ง่วง ง   ;D

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ถามเวลานอนตอบยากจัง ถามเวลาตื่นง่ายกว่าคะ ตื่นตี4 หละทุกชม. (อะ งง) |-)