เวลานอนของคุณคือเวลาไหน???

6431 45

ออฟไลน์ Mixteens

• สมาชิกทั่วไป
  • *

ขั้นต่ำ $2 เปิดมานานหลายปี จ่ายดีมาก

จ่ายขั้นต่ำที่ $2 คลิ๊กล่ะ $0.01 refer click $0.005

ขั้นต่ำที่ $2 วันล่ะ 4 ad

6.00 am. -16.00 am.   นอนเช้าตื่นเย็นเฮ้ออ  อยากเปลี่ยนตัวเองจัง แต่ก็แล้วแต่อ่า บางทีก็นอนเร็วตื่นเช้า แล้วแต่วัน แต่ส่วนใหญ่จะเช้าตื่นเย็น
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
นอนได้หมด ถ้าไม่มี หน้าที่การงาน หรือติดว่าต้องหา เงินนะ จะนอนมันทั้งวันเลย ชิชะๆๆๆๆๆ
 |-) |-) |-)

นอนได้หมด ถ้าไม่มี หน้าที่การงาน หรือติดว่าต้องหา เงินนะ จะนอนมันทั้งวันเลย ชิชะๆๆๆๆๆ
 |-) |-) |-)

ยืนยันคำเดิม อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน อย่าหมิ่นเงินน้อย ฮ่าๆๆๆ ไม่เลือกงาน ไม่ยากจน :P :P
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

nekomiki

|-) |-) |-)

ยืนยันคำเดิม อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน อย่าหมิ่นเงินน้อย ฮ่าๆๆๆ ไม่เลือกงาน ไม่ยากจน :P :P

ขอใช้คำนี้บ้างละ กัน ไว้เปนกำลังใจ สู้งาน 555

|-) |-) |-)

ขอใช้คำนี้บ้างละ กัน ไว้เปนกำลังใจ สู้งาน 555

เวลาขี้เกียดทำงานหรือท้อๆนะ ให้ฟังเพลง ของคาราบาวอ่ะ ชื่อเพลง คนล่าฝัน อ่ะ ฝักทีไรคึกทุกที

ออฟไลน์ S@D!

• สมาชิกใหม่
  • *
  • อกหักซะล่ะ
นอนเวลาหลับตา เป็นคำตอบสุดท้าย  :D

ผมเตือนตัวเองเสมอ ว่า " อย่าจนๆ " แต่ มันไม่ฟัง !!

นอนเวลาหลับตา เป็นคำตอบสุดท้าย  :D

แถวบ้านเรียก.......   ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  หลับตาแต่ถ้าจิตไม่หลับก็เท่านั้นอ่ะครับ จริงมะ??

ออฟไลน์ S@D!

• สมาชิกใหม่
  • *
  • อกหักซะล่ะ

แถวบ้านเรียก.......   ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  หลับตาแต่ถ้าจิตไม่หลับก็เท่านั้นอ่ะครับ จริงมะ??

ครับ ก็คงงั้น แต่ผมเป็นคนหลับไม่ลึกเท่าไร มีอะไรมาสกิดก็ตื่นแล้วล่ะครับ

แต่อย่าสกิดนะ เพราะผมจะหงุดหงิดมาก ฮ่าๆ -..-

ผมเตือนตัวเองเสมอ ว่า " อย่าจนๆ " แต่ มันไม่ฟัง !!

ออฟไลน์ doremond

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ขำขำค่ะ
นอนไม่เป็นเวลาค่ะ แต่ก็นอนได้ทุกเวลาถ้าอยากนอน :D แบบว่า ง่วงตลอดเลย อิอิ ^-^

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ส่วนมากจะเที่ยงคืน แล้วตื่นประมาณ 7 โมงครับผม  ;D
~~~~~~

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เวลาที่ง่วงค่ะ ง่วงเมื่อไรก็นอน ไม่มีเวลาตายตัว 8)

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

nekomiki

เวลาที่ง่วงค่ะ ง่วงเมื่อไรก็นอน ไม่มีเวลาตายตัว 8)

เหมือนกัน จ้า

แหม่ มีคนตอบก่อนแล้วแฮะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

เหมือนกัน จ้า

แหม่ มีคนตอบก่อนแล้วแฮะ

ขอโทษด้วยนะคะ ที่ชิงตอบไปซะก่อน 55+

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~

นอนไม่เป็นไรเวลา

ระวังจะไม่จ๋วยนะครับ ท่าน  :D :D :D

downline คนนี้เป็นห่วงท่านน้า อิอิ
~~~~~~