กระทู้ นินทาแอดมิน เชิญเลยจ้า

4415 15

Lovehyipz

• บุคคลทั่วไป
ตามหัวข้อจ้า

ไครอยากนินทาแอดมินบ้าง  :sanook (12): :sanook (12):

:sanook (16): :sanook (16): :sanook (16): :sanook (16): :sanook (16): :sanook (16):

ออฟไลน์ idoh

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
เขาไม่ได้ไปทำอะไรให้ผมต้องนิืนทา สักหน่อย :sanook (28):
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
มีบอร์ดไหนเค้าทำบ้าง มีบอร์ดไหนเค้าไม่เคารพกันบ้าง มีบอร์ดไหนเค้าอยากว่าแแอดมินกันบ้าง

แนะนำให้ไปลองโพสบอร์ดอื่นดูว่า... ตบหัวแอดมิน นินทาแอดมิน ลองดูนะแล้้วเอามาบอกกัน

แล้วถามเค้าด้วยว่าเค้าเล่นด้วยไหม
ความเป็นเจ้าของต้องไม่ใช่ว่าเค้าเป็นใหญ่ในบอร์ดจะทำอะไรก็ได้

ไม่ใช่ทุกคนต้องฟังเค้า กฎกติกาที่ตั้งมาก็เพื่อให้เป็นระเบียบไม่ใช่คำสั่ง

แต่การเป็นสมาชิกไม่ควรพูดถึงแอดมินแบบนี้ เหมือนเล่นหัวอ่ะ

และจะไม่มีการลบกระทู้นี้หรือล๊อก....................ตั้งมาประจานตัวเองหรือเปล่า

ขอโทษทีเหอะนะไม่ได้โมโหเล่น
https://www.thaiearntalk.com/forum/index.php?topic=888.msg5264#msg5264

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
จริงใจ, WOWCA$HPTC และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ได้สิตามสบาย

ไหญ่แล้วละสิ

ไช่เล่นไม่ได้เหมือนมะก่อนแล้ว

เทอไม่เหมือนเดิมช้านก็จะไม่เหมือนเดิม

ไห้เทอดู

ไม่ใช่เล่นไม่ได้นะ แต่ไม่ชอบให้มาเล่นหัว....

ออฟไลน์ Memee

• *
  • หนูเสื้อเหลืองค่ะ!!!!
อูยยยย

ไม่ได้เข้ามานาน

มีกระทู้ นี้ ด้วยรือ นี่

- -*

:sanook (3):
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

ออฟไลน์ Memee

• *
  • หนูเสื้อเหลืองค่ะ!!!!
อย่า โกด อย่า งอน

กันเลยนะเจ้าค่ะ

มิสๆๆ จุ๊ฟๆๆ

ทุกๆท่านนน

น้าค้า

นู๋ปอนด์มา แร้ววววว

:sanook (4):
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

• *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
เปลี่ยนชื่อตัวเองเป็นออกจากระบบแล้วนะ Lovehyipz
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

ออฟไลน์ Buxjoe

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • การฆ่ามันง่ายพอๆ กับ การหายใจ
กำ กระทู้แบบนี้มีด้วยหรือ งงเลย

อย่าพูดแบบนี้กับแอดมินของเรานะ มันไม่ดี
ศูนย์รวมความบันเทิงบนโลกออนไลน์
http://upbyjjbo.blogspot.com

เว็บคลิกที่ดีที่สุด จ่ายจริงมาโดยตลอด ขั้นต่ำ $2

ออฟไลน์ wow

• *
กระทู้นินทาแอดมิน [???] เพื่ออะไร  [???]

• *
ถ้าคุณอ่านดี ๆ ก็จะรู้เองว่าเขาตั้งกระทู้นี้เพราะสาเหตุอะไร

ออฟไลน์ wow

• *
ถ้าคุณอ่านดี ๆ ก็จะรู้เองว่าเขาตั้งกระทู้นี้เพราะสาเหตุอะไร
อ่านดีแล้วก็ไม่ทราบ เฉลยให้ฟังหน่อย

ได้สิตามสบาย

ไหญ่แล้วละสิ

ไช่เล่นไม่ได้เหมือนมะก่อนแล้ว

เทอไม่เหมือนเดิมช้านก็จะไม่เหมือนเดิม

ไห้เทอดู

อะไรเล็กอะไรใหญ่เหรอ พูดเหมือนจะทวงบุญคุณกันเลย  [:(]
เป็นแฟนกันเหรอ เธอไม่เหมือนเดิม ฉันก็จะไม่เหมือนเดิม งง  [???]

• *
ลองเข้าไปดู

https://www.thaiearntalk.com/forum/index.php?topic=888.msg5268#msg5268

--------------------------------------------------------------------------------------------------

เรื่องแบบนี้จริงจังกันเข้าไป --- ~ อยากทำอะไรก็เชิญตามสบาย