สอบถามเกี่ยวกับการยืนยันบัตรและรหัส4ตัวของpaypalหน่อยครับ

1649 2

ออฟไลน์ เพลงผีเสื้อ

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
คือผมยืนยันกับpaypalแล้วโนตัดยอดไป70บาทแล้วรหัส4ตัวเราดูยังไงครับดูในktb online ได้รึปล่าวครับแล้วดูยังไงตรงไหน  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
คือผมยืนยันกับpaypalแล้วโนตัดยอดไป70บาทแล้วรหัส4ตัวเราดูยังไงครับดูในktb online ได้รึปล่าวครับแล้วดูยังไงตรงไหน  ขอบคุณครับ

หากใน  ktb online   ไม่พบยอดที่ถูดตัดเป็น $  ให้โทรสอบถามทางธนาคารครับผมว่าวันนั้น เวลานั้น  ถูกหักเงินทั้งสิ้นคิดเป็นกี่ $ 

เข้าใจตรงกันนะ

ออฟไลน์ เพลงผีเสื้อ

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

หากใน  ktb online   ไม่พบยอดที่ถูดตัดเป็น $  ให้โทรสอบถามทางธนาคารครับผมว่าวันนั้น เวลานั้น  ถูกหักเงินทั้งสิ้นคิดเป็นกี่ $ 

เข้าใจตรงกันนะ

ขอบคุณมากครับพี่หมอ