อ่ยากเพิ่มห้องไหน ลบห้องไหนไหมคะ

2569 4

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คิดว่าเพิ่มห้องไหน ลบห้องไหนไหมคะ

ถ้าต้องการเพิ่มก็คือเปนห้องท่คิดว่ามีคนให้ความสนใจกันเยอะ

ส่วนห้องที่ลบ เดี๋ยวจะลองให้เปิดจริงก่อนหากไม่คึกคักจะเอาออก ;)

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• สมาชิกใหม่
  • *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
อยากครับ อยากเพิ่มห้อง ตามใจเธอ... [???] [???]

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
อยากครับ อยากเพิ่มห้อง ตามใจเธอ... [???] [???]

เปลี่ยนเป็นห้องใจ ได้ไหมค่า  [;D]  [;D]  [;D]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เพิ่มห้องแฟนคลัยสิคะ -*-

555+ ที่จริงเพิ่มไปแล้วค่ะ แต่เป็นพิธีต้องร้องทุกข์ไว้ก่อน :sanook (4): :sanook (4):

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ตอนนี้ก็ดีแว้วครับ