สอบถามเรื่องการตั้งกระทู้และการตอบกระทู้ค่ะ

2241 4

ออฟไลน์ runmaru

• สมาชิกใหม่
  • *
สงสัยมานานแล้วค่ะ ว่าตัวเองทำอะไรผิดกฎของเว็บหรืออย่างไร?  :MH15:
ทำไมจะตั้งกระทู้หรือแม้แต่โพสตอบกระทู้ก็ต้องรอการอนุมัติตลอดเลย

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เพื่อป้องกันการสแปมเว็บไซต์ สมาชิกใหม่จะถูกตรวจสอบกระทู้ก่อนนะคะ ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ หากกระทู้ถูกต้องก็จะมีผู้ดูแลอนุมัติให้ค่ะ :MH18:

• *
ขอสอบถามเพิ่มเติมนะคะ

เพื่อป้องกันการสแปมเว็บไซต์ สมาชิกใหม่จะถูกตรวจสอบกระทู้ก่อนนะคะ ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ หากกระทู้ถูกต้องก็จะมีผู้ดูแลอนุมัติให้ค่ะ :MH18:

คือต้องเป็นสมาชิกมาแล้วไม่ต่ำกว่าเท่าไรค่ะถึงจะได้ต้้งกระทู้ หรือตอบกระทู้โดยที่ไม่ต้องรออนุมัติ
หรือสมาชิกทุกคนต้องรออนุมัติอยู่แล้ว? :MH15:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
<<< ที่ด้านข้างซ้าย จะมีข้อมูลสมาชิกค่ะ หากเปลี่ยนเป็นระดับสมาชิกที่สูงขึ้นก็ไม่ต้องรออนุมัติกระทู้แล้วค่ะ :MH18:

• *
<<< ที่ด้านข้างซ้าย จะมีข้อมูลสมาชิกค่ะ หากเปลี่ยนเป็นระดับสมาชิกที่สูงขึ้นก็ไม่ต้องรออนุมัติกระทู้แล้วค่ะ :MH18:

รับทราบแล้วค่ะ
ขอบคุณค่ะ ^___^
 :MH11: