วิธีขอรับค่่าตอบแทนจากเว็ปมาสเตอร์ต่่างประเทศ

993 0

ออฟไลน์ jinjan

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ก่อนอื่นเราจะต้องมีบัญชีธนาคารในประเทศพ่วงกับบัตรเครดิิตหหรือไม่ก็ได้ เปิดบัญชีกับธนาคารออนไลน์ครับ ขอแนะนำใช้ egopayดีที่สุดเพื่อให้ธนาคารพวกนี่เป็นที่เก็บเงินสกุลต่างๆแล้วนำไปแลกกับexchangเพื่อให้เขาส่งเงินมาให้เราคนที่มีบัตรเคดิตก็ลกบัตรตัวเองที่มีคับ คนที่ไม่มีก็บัญชีธนาคารตัวเอง ที่เรียกว่า bank with คือธนาคารในประเทศใส่