กฎกติกาบอร์ด Dropship ประกาศรับสมัครตัวแทนจำหน่าย

2382 2

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กฎกติกาบอร์ด Dropship ประกาศรับสมัครตัวแทนจำหน่าย
  • ไม่สามารถใส่ลิ้งค์อ้างอิงได้(Referral) เพื่อให้บุคคลอื่นสมัครผ่านลิ้งค์ส่วนตัวของคุณ
  • แสดงรายละเอียดสินค้า/บริการที่ท่านรับสมัครตัวแทนจำหน่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2560, 06:12:46 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ ittiponkomkum

• สมาชิกใหม่
  • *
จะรู้ได้อย่างไรคับว่า กระทู้ของเราผ่านหรือไม่ผ่าน แล้วนานไหมคับกว่าจะรู้

ขอบคุณคับ
อิทธิพล คมขำ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่นานมากค่ะ ถ้ามีผู้ดูแลอยู่ก็จะรวดเร็วค่ะ