รับเติมเงินมือถือ ด้วย Paypal + Skrill + Payoneer + Bitcoin

7139 32

ออฟไลน์ junjarat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • BOTSEO.BIZ
 :MH16: :MH16: :MH16: :MH16:
ข้อตกลง - กรุณาอ่าน
1. อัตราซื้อ ขาย แลกเปลี่ยนสามารถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา
2. ติดต่อสอบถามก่อนทำรายการทุกครั้ง เพื่อความสะดวก และรวดเร็ว
3. ดิฉันเป็นแม่บ้าน บางเวลาต้องดูแลบ้านช่อง และสามี จึงไม่อาจบริการได้ตลอด 24 ชั่วโมง เวลาในการให้บริการที่รวดเร็วจึงเป็นเวลาประมาณ 6.00 - 18.00 หากท่านใดทำรายการในช่วงกลางคืน ซึ่งดิฉันออฟไลน์ไปแล้ว ก็ขอให้มั่นใจเถิดค่ะ ว่าคุณจะได้รับบริการแน่นอน แต่ต้องเป็นเช้าวันรุ่งขึ้น
4. บาง Currency จะเปิดให้บริการเร็วๆนี้นะคะ จะแจ้งให้ทราบในภายหลัง

** เติมเหรียญ Paypal ด้วยค่าโทร. วันทูคอล แฮปปี้ ทรูมูฟเอช **
          เติม Paypal $0.25 ใช้ค่าโทร 10 บาท         

** เติมเงินมือถือ วันทูคอล แฮปปี้ ทรูมูฟเอช ด้วย Paypal **
          เติมเงิน 10 บาท ใช้ Paypal $0.35

ขั้นตอนการเติมเงินมือถือด้วย Paypal
1. โอนเงินเข้าบัญชี Paypal = junjarat.c@hotmail.com โดยระบุการส่งเป็นค่าใช้จ่ายส่วนตัวนะคะ ตัวเลือกที่ 2 ค่ะ
2. ระบุเบอร์มือถือ+เครือข่ายใน Paypal ได้เลย มันจะมีช่องให้ใส่ข้อความถึงผู้รับเงินอยู่ค่ะ ตรงด้านล่าง
3. รอรับการเติมเงิน หากรอนานแล้วยังไม่ได้ กรุณากลับมาอ่าน ข้อตกลงการใช้งานอีกครั้งให้เข้าใจ

ขั้นตอนการเติม Paypal ด้วยค่าโทรมือถือ
1. เติมเงินค่าโทรไปที่เบอร์
          วันทูคอล 0806661631
          วันทูคอล 3G 0870991990
          แฮปปี้ - 0823772111
          ทรูมูฟเอช - 0863013301
2. หลังเติมเสร็จเรียบร้อยให้แจ้งอีเมล์ Paypal ของคุณที่กระทู้นี้ หรือ PM หรืออินบ๊อกซ์ Facebook ดิฉันรับทุกแอดค่ะ คลิ๊กไอคอนเฟสบุ๊คเล็กๆด้านซ้ายมือตรง Avatar ได้เลย
3. รอรับ Paypal หากรอนานแล้วยังไม่ได้ กรุณากลับมาอ่าน ข้อตกลงการใช้งานอีกครั้งให้เข้าใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2557, 08:49:04 โดย waiwai07 »

• *
 :MH3: :MH3: :MH3: :MH3:

หากมีเงินค่าโทรอยู่ในมือถืออยู่แล้ว ให้ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยนะคะ

********** วิธีกดโอนเงินค่าโทรศัพท์ **********
วันทูคอล *140*1*เบอร์ปลายทาง*จำนวณเงิน#โทรออก
3 บาทต่อครั้ง

แฮปปี้ *112*เบอร์ปลายทาง*จำนวณเงิน#โทรออก
2 บาทต่อครั้ง

ทรูมูฟ เอช ไปที่ Menu Mobile Topup โอนไปเบอร์ปลายทาง
2 บาทต่อครั้ง

:MH18: :MH18: :MH18: :MH18:

• *
ให้บริการขั้นต่ำ 10 บาทค่ะ เน้นน้องๆ ที่ไม่สะดวกในเรื่องบัญชีธนาคาร ติดต่อได้เลย ส่วนใหญ่ลูกค้าก็จะ ซื้อ ขาย กันในจำนวนที่ไม่มาก อย่าเกรงใจที่จะทำการซื้อขายกับดิฉันนะคะ เหรียญ สองเหรียญ ก็ติดต่อเข้ามาเถอะค่ะ ยินดีให้บริการ อย่าลืมอ่านข้อตกลงการใช้ให้เข้าใจก่อนนะคะ

• *

:MH14:  เอ...ตาเราลายหรือเปล่าหว่า ทำไมหมวดนี้มันไม่มีให้แก้โพสต์

• *
มาอัพเดตราคาหน่อยค่ะ  :MH16:

เติม Paypal $0.50 ใช้ค่าโทร 20 บาท

เติม Paypal $0.75 ใช้ค่าโทร 30 บาท

เติม Paypal $1 ใช้ค่าโทร 40 บาท

หากใช้ค่าโทร.ตั้งแต่ 50 บาทขึ้นไป คิดอัตรา $1 = 35 บาท

** เติมเงินมือถือ วันทูคอล แฮปปี้ ทรูมูฟเอช ด้วย Paypal **
เติมเงิน 10 บาท ใช้ Paypal $0.35

เติมเงิน 20 บาท ใช้ Paypal $0.70

เติมเงิน 30 บาท ใช้ Paypal $1.05

เติมเงิน 40 บาท ใช้ Paypal $1.40

เติมเงิน 50 บาท ใช้ Paypal $1.75

หากเติมมากว่าราคาที่ระบุข้างต้น กรุณาติดต่อสอบถาม

• *
** นำ Paypal มาแลกเป็นทรูมันนี่ **

Paypal $1.67 แลกเป็น ทรูมันนี่ได้ 50 บาท

Paypal $3       แลกเป็น ทรูมันนี่ได้ 90 บาท

Paypal $5       แลกเป็น ทรูมันนี่ได้ 150 บาท

ราคาแตกต่างจากนี้กรุณาติดต่อสอบถาม

ขั้นตอนการแลก Paypal เป็น ทรูมันนี่

1. โอนเงินเข้าบัญชี Paypal = junjarat.c@hotmail.com โดยระบุการส่งเป็นค่าใช้จ่ายส่วนตัวนะคะ ตัวเลือกที่ 2 ค่ะ
2. รหัสทรูมันนี่ จะส่งไปที่ อีเมล์ Paypal ที่จ่ายเงินเข้ามาเท่านั้นนะคะ
3. รอรับการเติมเงิน หากรอนานแล้วยังไม่ได้ กรุณากลับมาอ่าน ข้อตกลงการใช้งานอีกครั้งให้เข้าใจ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

** เติมเหรียญ Paypal ด้วย ทรูมันนี่ **

เติม Paypal $1.23 ใช้รหัสทรูมันนี่ มูลค่า 50 บาท

เติม Paypal $2.20 ใช้รหัสทรูมันนี่ มูลค่า 90 บาท

เติม Paypal $3.69 ใช้รหัสทรูมันนี่ มูลค่า 150 บาท

ราคาแตกต่างจากนี้กรุณาติดต่อสอบถาม

ขั้นตอนการเติมเหรียญ Paypal ด้วย ทรูมันนี่ PM มาขอลิ้งค์เพื่อเข้าสู่หน้าการชำระเงินค่ะ

• *
 :MH15:

ตอนนี้ให้บริการเติมวัน -วันทูคอล- โดยใช้ Paypal ได้แล้วนะคะ ในอัตรา Paypal $0.70 เติมได้ 20 วัน สูงสุดที่ 365 วันค่ะ ขอบคุณลูกค้าทุกๆท่านมากเลยนะคะ

• *

เติมเหรียญ Paypal ง่ายๆ ด้วยทรูมูฟ เอช หรือบัตรเงินสด ดูวิธีกดโอนเงินได้ในบัตรเลยค่ะ เบอร์ทรูมูฟ เอช ที่รับเติมคือ 086-3013301 อย่าลืมอ่านข้อตกลงการใช้ที่โพสต์แรกก่อนนะคะ

• *

ท่านใดมี Payoneer ต้องการซื้อ ขาย ติดต่อสอบถามได้นะคะ

• *

• *

มาอัพเดตราคาหน่อยค่ะ  :MH16:

เติม Paypal $0.50 ใช้ค่าโทร 20 บาท

เติม Paypal $0.75 ใช้ค่าโทร 30 บาท

เติม Paypal $1 ใช้ค่าโทร 40 บาท

หากใช้ค่าโทร.ตั้งแต่ 50 บาทขึ้นไป คิดอัตรา $1 = 35 บาท

เติมเงิน 20 บาท ใช้ Paypal $0.70

เติมเงิน 30 บาท ใช้ Paypal $1.05

เติมเงิน 40 บาท ใช้ Paypal $1.40

เติมเงิน 50 บาท ใช้ Paypal $1.75

หากเติมมากว่าราคาที่ระบุข้างต้น กรุณาติดต่อสอบถาม

• *

• *
 :MH15:
ซื้อ ขาย ด้วยวิธีง่ายๆ ในแบบต่างๆ อ่านรายละเอียดที่กระทู้แรกได้เลยค่ะ จำนวนเงินน้อยก็ใช้บริการได้

• *
 :MH16:
ด่วนๆ เลยค่ะ รับซื้อ Paypal $1 = 31 บาท รับ $10 เท่านั้น จ่ายสด ผ่านกสิกร หรือเติมมือถือ

คุณลูกค้า่ต้องโอน Paypal มาก่อนนะคะ ดิฉันกลัวโดนโกงค่ะ

• *
 :MH16: แวะมาเปิดร้านที่ Thaiearntalk ค่ะ