ขอสอบถามเรื่องการโพสใน หมวดโปรโมทเว็บฟรี

2288 1

ออฟไลน์ Romancex

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ลงมือทำคือคำตอบ
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
ทำไมถึงตอบกระทู้ใน โปรโมทเว็บฟรีไม่ได้ครับ ส่วนใหญ่จะไม่ได้หลังจากวันที่ 9
แต่เห็นกระทู้บางคนยังตอบได้อยู่ หรือผมทำผิดอะไรจึงถูกห้ามโพส หรือต้องมีสิทธิพิเศษถึงจะโพสได้?

ขอบคุณครับ :MH41:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ทำไมถึงตอบกระทู้ใน โปรโมทเว็บฟรีไม่ได้ครับ ส่วนใหญ่จะไม่ได้หลังจากวันที่ 9
แต่เห็นกระทู้บางคนยังตอบได้อยู่ หรือผมทำผิดอะไรจึงถูกห้ามโพส หรือต้องมีสิทธิพิเศษถึงจะโพสได้?

ขอบคุณครับ :MH41:

ตามที่ดูเบื้องต้น ห้องนี้ไม่ต้องมีสิทธิ์พิเศษอะไรนะครับ  และคุณ Romancex ก็ไม่ได้ทำผิดกฏใดๆ  น่าจะโพสได้ตามปกติ  รอน้องอั้มมาตอบก็แล้วกันนะครับ ศิษย์พี่หมอดูไม่ได้ถึงขั้นลึกครับ