ลำดับโฆษณา 523

2393 3

ออฟไลน์ junjarat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • BOTSEO.BIZ
ลำดับโฆษณา 523 จ่ายเงินผ่านรหัสทรูมันนี่ 90 บาท เมื่อวานสถานะ คือ รอ วันนี้พอเข้าสู่หน้าจัดการโฆษณา ใส่รหัสเสร็จกดยืนยัน ทำไมเข้าไม่ได้ซะแล้ว

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอบกลับทางอีเมลแล้วนะคะ

ออฟไลน์ junjarat

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • BOTSEO.BIZ
ตอบกลับทางอีเมลแล้วนะคะ
:MH3:
ได้รับแล้วนะคะ ไม่เข้าใจระบบของที่นี่น่ะค่ะ สรุปก็คือ ถ้าเราทำรายการด้วยรหัสทรูมันนี่ ถ้ารหัสนั้นถูกต้องเราก็จะเข้าสู่ระบบโฆษณาได้ทันที แต่ถ้าไม่ ลำดับโฆษณาของเราก็จะโดนลบ เราต้องไปตั้งค่าใหม่หมด รวมทั้งทำรายการจ่ายตังค์อีกครั้งนึงด้วย ส่วนรหัสทรูมันนี่ ก็ต้องดูให้ดี 14 หลัก พอดีใส่ s/n ลงไป รอตั้งนานแถมไม่มีใครติดต่อกลับ ต้องขออภัยด้วยนะคะ ตอนนี้จัดการเรียบร้อยแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2557, 15:14:06 โดย junjarat »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คือต้องขออภัยด้วยค่ะ ทางเว็บจะได้รับผลการทำรายการเฉพาะรายการที่ผ่านเท่านั้น ทางผู้ให้บริการไม่ได้ส่งผลการชำระเงินที่ไม่ผ่านให้น่ะค่ะ (ผู้ให้บริการตัดรหัสบัตรทรูมันนี่)
ดังนั้นทำได้เพียงแค่หากรอนานเกินให้เติมเงินซ้ำๆลงไปเลยน่ะค่ะ แต่ไมไ่ด้แจ้งไว้ในระบบค่ะ
 :MH41: :MH41: :MH41: