หมด

3576 8

ออฟไลน์ mo_009

• สมาชิกทั่วไป
  • *
มีบัตร 12Call ขาย300 ขอเป็น PP,LR
PM มานะครับ  ปลอดภัย 100% ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2553, 12:37:38 โดย mo_009 »

• *
มีขายอยู่นะครับ ;)

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ขอโทษนะคะที่ีต้องถาม คือ เราไม่ทันสมัยคะ อยากถามว่าหมายถึงเอาไปเิติมเงินมือถือเหรอคะ เพราะปกติให้เขาเติมออนไลน์ให้คะ ถ้าใช้เข้ามาเมื่อไหร่ก็พีเอ็มมาบอกหละกันคะ จะเติมให้น้องชายสักหน่อยเห็นบอกเงินในมือถือหมดหละ ก็อุดหนุนกันไปหละกันคะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอโทษนะคะที่ีต้องถาม คือ เราไม่ทันสมัยคะ อยากถามว่าหมายถึงเอาไปเิติมเงินมือถือเหรอคะ เพราะปกติให้เขาเติมออนไลน์ให้คะ ถ้าใช้เข้ามาเมื่อไหร่ก็พีเอ็มมาบอกหละกันคะ จะเติมให้น้องชายสักหน่อยเห็นบอกเงินในมือถือหมดหละ ก็อุดหนุนกันไปหละกันคะ

ทรูมันนี่เป็นบัตรเงินสด หรือหน้าที่ก็คล้ายๆ PayPal ค่ะ ค่ะมีเงินไว้เป็นส่วนกลาง

แล้วสามารถโอนไปให้ใครก็ได้ค่ะโดยง่าย และสามารถนำไปใช้บริการต่างๆที่รับการจ่ายด้วย True Money

ผู้ที่สามารถใช้ได้ต้องใช้ซิมทรูมูฟ หรือไม่ได้ใช่ก็สามารถทำธุระกรรมผ่านเว้บได้ค่ะแต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าทำทีเว็บต้องใช้ซิมเปล่า

ส่วน True Money เอามาเติมเงินได้ไหม ตรงนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ แต่น่าจะเติมได้นะคะ True Money

สามารถใช้จ่ายบริการต่างๆของ True ได้หลายอย่างเลยค่ะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

ทรูมันนี่เป็นบัตรเงินสด หรือหน้าที่ก็คล้ายๆ PayPal ค่ะ ค่ะมีเงินไว้เป็นส่วนกลาง

แล้วสามารถโอนไปให้ใครก็ได้ค่ะโดยง่าย และสามารถนำไปใช้บริการต่างๆที่รับการจ่ายด้วย True Money

ผู้ที่สามารถใช้ได้ต้องใช้ซิมทรูมูฟ หรือไม่ได้ใช่ก็สามารถทำธุระกรรมผ่านเว้บได้ค่ะแต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าทำทีเว็บต้องใช้ซิมเปล่า

ส่วน True Money เอามาเติมเงินได้ไหม ตรงนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ แต่น่าจะเติมได้นะคะ True Money

สามารถใช้จ่ายบริการต่างๆของ True ได้หลายอย่างเลยค่ะ

ขอบคุณคะ สมัยนี้คนพากันทันสมัยกันหมด คนหาเงินก็หาไปไม่ค่อยมีเวลามาอัพเดทตัวเองเท่าไหร่ อยากได้แต่เงิน ไม่ค่อยเน้นความทันสมัยกะเขา พี่ก้หาแต่เงิน น้องก็ใช้แต่เงิน ม.4 หละ กำลังหล่อเลย แต่ก่อนใช้รายเดือนก็โทรร่วมพัน เลยต้องจัดการไปเปลี่ยนเป็นเติมเงินแทนจะได้คุมค่าโทรได้ เหอๆ

ออฟไลน์ zesiga

• สมาชิกใหม่
  • *
ก็ระวังๆ ไว้ด้วยนะครับ เพราะพวกบัตรน่ะมันโกงกันง่ายครับ เตือนๆไว้ไม่เสียหายนะครับ
***ไม่อนุญาตให้สมาชิกเชื่อมโยงลิ้งค์ไปยังเว็บไม่เหมาะสม***

• *
ก็ระวังๆ ไว้ด้วยนะครับ เพราะพวกบัตรน่ะมันโกงกันง่ายครับ เตือนๆไว้ไม่เสียหายนะครับ
ขอบคุณครับ :D

ออฟไลน์ zeed69

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • แน้ใจหรือว่าคุณมีหน้าที่ตรงนี้............!
มันแลกกันอย่างไรครับผมไม่ค่อยรู้ครับอยากรู้เรื่องอ่ะครับผมมือใหม่อ่ะครับ :-\

• *
มันแลกกันอย่างไรครับผมไม่ค่อยรู้ครับอยากรู้เรื่องอ่ะครับผมมือใหม่อ่ะครับ :-\
ขั้นแรกต้องถามคุณก่อนครับว่ามี ธนาคารออนไลน์หรือยังครับ PP,LR เป็นต้นครับ