ใครมี PP บ้างคะ ขอแลกสัก 2 ดอลได้ไหม *-* แลกด้วย AP ให้ 2.61 ค่ะ ให้อาสาที..

4441 13

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
พอดี Paypal อั้ม มีปัญหาค่ะ -*- เลยจะให้โอนไปให้สมาชิกอยู่ท่านหนึ่งใครอาสาช่วยหน่อยนะค๊า :sanook (6):

ออฟไลน์ idoh

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
ไม่เข้าใจในรายละเอียดและหัวข้อ

คือคุณต้องการเงินอะไรครับ
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่เข้าใจในรายละเอียดและหัวข้อ

อยากได้ PayPal ค่ะ :sanook (37):

ออฟไลน์ idoh

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
มีเหลือติดก้นกระป๋อง แต่อยากแลกเป็น LR มากกว่า

แต่ AP ก็ได้ เพราะ PP ผมไม่ได้ใช้อะไรเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 มกราคม 2552, 21:06:40 โดย idoh »
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *

อยากได้ PayPal ค่ะ :sanook (37):
รีบใช้มากมั้ย ที่บอร์ดนู้นเต๊ะอยากแลกเงินรางวัลอยู่ อัตรา 1:1 น่ะ

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
ได้หรือยังจาช่วยนะ

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

• *
ค่ะมีคนอ่าสาแล้วแต่รอดำเนินก่รอยู่แต่อาจจะไม่ได้ แต่ดูก่อนค่ะ ขอบคุณนะคะแล้วจะมาบอกอีกนี :sanook (30):

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
อิอิ พอดีมีติดบัญชี ได้รางวัลจากบอร์ดโน่น

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ บุโซเซ็นเซ็น

• *
  • • ผม ก็ แค่ สู้ ตๅม คำ ท้ๅ เท่ๅ นั้u •
ผมก็พอมีอยู่ครับ งิ ... :sanook (10):  :sanook (10):  :sanook (10):

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
ไม่จ่ายตัวอื่นแทนล่ะ

ออฟไลน์ Kanikapu

• *
อิอิ พอดีมีติดบัญชี ได้รางวัลจากบอร์ดโน่น
ผมก็พอมีอยู่ครับ งิ ... :sanook (10):  :sanook (10):  :sanook (10):
ได้มาจากที่เดียวกันทั้งคู่เลยแฮะ (เยอะไม่ใช่หร๋อ)  [::)] [::)] [::)]

ปล.แลกได้เป็นที่เรียบร้อยละ  [;D]

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เพิ่งรู้ว่าแลกกันได้ หลงไปแลกกะคนขาย โดนกดราคาหน้าดู เฮ้อ .. ไว้คราวหน้าจะแลกจะมาโพสบอกมั้ง เกินได้ราคาดี อืม พอดีหัดมาเล่นฮิบกะเขาน่ะคะ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เพิ่งรู้ว่าแลกกันได้ หลงไปแลกกะคนขาย โดนกดราคาหน้าดู เฮ้อ .. ไว้คราวหน้าจะแลกจะมาโพสบอกมั้ง เกินได้ราคาดี อืม พอดีหัดมาเล่นฮิบกะเขาน่ะคะ อิอิ  ;D

คุณอ้อมจะเปลี่ยนแนวเหรอคะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

คุณอ้อมจะเปลี่ยนแนวเหรอคะ ^-^

อ้อมไม่ได้จะเปลี่ยนแนวหรอกปิ๊ง เพียงแต่อยากใช้เวลาในการออนไลน์ให้คุ้มค่าที่สุดคะ
ทีี่สำคัญแอบ >>>>>>> อยากรวยคะ