ขอระบายหน่อย ครับ มันเปงมานานละ

2921 5

ออฟไลน์ oJoKeRo

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ความพยายามีเท่ากันทุกคน แต่ใช้ไม่เท่ากัน By. b99pk
    • Duu-Anime
ผมสมัครเว็ปนี้ก้อประมาณอาทิตกว่าๆ ได้ละมั้ง แต่ทำไมผมยังไม่สามารถอัพรูป+ลายเซ็นได้ซะที PM ไปถามแอดมินกี้ เค้าก้อบอกวว่าต้องโพส 10 โพส ก่อน ถึงจะมีฟังชั่นนี้มา แต่ผมเห็นบางคน3-4 โพสก้อมีลายเซ็น+อัพรูปเมมเบอร์ได้แล้ว แต่ของผมมันก้อยังไม่มีฟังชั่นนี้ให้ใช้ รบกวรตรวจสอบ user ผมด้วยมันเกิดอะไรขึ้นครับ ปรับแต่งฟอรั่มไม่ขึ้น รบกวนตรวจสอบด่วนๆ นะคร้าบ ขอบคุณครับ  :MH15:
Blog สำหรับคนทำงานออนไลน์และจ่ายจริง เอามารวมไว้ให้แล้วhttp://b99pk-online.blogspot.com/

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แอดมินเพิ่งปรับเป็น 20 โพสค่ะ :MH41: เหลืออีก 1 โพสเองค่ะ :MH11:
สำหรับท่านใดที่สามารถมีลายเซนได้ทั้งที่ยังไม่ถึงโพสที่กำหนดเป็นเพราะว่าระบบก่อนหน้านี้เปิดให้แก้ไขลายเซนได้น่ะค่ะ การปรับไม่มีผลกับการกระทำที่ทำไปแล้วค่ะ

ออฟไลน์ oJoKeRo

• *
  • ความพยายามีเท่ากันทุกคน แต่ใช้ไม่เท่ากัน By. b99pk
    • Duu-Anime
ขอบคุณแอดมิน ที่มาตอบให้อย่างชัดเจนน่ะครับ ขอบคุณอีกครั้ง ผมนึกว่าผมผิดอะไรติดแบนรึเปล่า   :MH18:
Blog สำหรับคนทำงานออนไลน์และจ่ายจริง เอามารวมไว้ให้แล้วhttp://b99pk-online.blogspot.com/

ออฟไลน์ 2915802914

• *
  • Call me Now!
ผมยังไม่ถึง 20 เลย ก็ไล่ๆ Post ไป บาง Post admin ก็ไม่อนุมัติ  :MH23:
สงสัยไม่คุณภาพพอ
แต่ผมก็เห็นบาง user post แค่รูป emotion เท่านั้นแต่ก็ post ได้
ถ้าเป็นสมาชิกใหม่ต้องผ่านก่อนการอนุมัติก่อนใช่มั้ยครับ ? ส่วนคนที่ผ่านเกณฑ์แล้วเวลาตอบกระทู้มันจะโผล่เลย

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมยังไม่ถึง 20 เลย ก็ไล่ๆ Post ไป บาง Post admin ก็ไม่อนุมัติ  :MH23:
สงสัยไม่คุณภาพพอ
แต่ผมก็เห็นบาง user post แค่รูป emotion เท่านั้นแต่ก็ post ได้
ถ้าเป็นสมาชิกใหม่ต้องผ่านก่อนการอนุมัติก่อนใช่มั้ยครับ ? ส่วนคนที่ผ่านเกณฑ์แล้วเวลาตอบกระทู้มันจะโผล่เลย

ตามนี้เลยค่ะ :MH41: ขอชี้แจงก่อนว่า สมาชิกใหม่บางท่านจะเข้ามาโพสในรูปแบบสแปมหรือแค่ได้โพส แต่ไม่ถูกหมวด ก็จะไม่อนุมัติค่ะ

ออฟไลน์ guitar7424

• *
กี่โพสขึ้นไปถึงใส่ ลายเซนต์ได้อะครับ