ขอระบายกับแอดมินบอร์ดหน่อย เซงเลยเนี้ย

2841 4

ออฟไลน์ ชอบหาเงิน

• สมาชิกใหม่
  • *
  • การมีเครื่องมือในการทำธุรกิจทีดี ได้เปรียบคนทั้งโลก
    • สอนฟรี! วิธีสร้างรายได้แบบ อัตโนมัติ ระบบทำงานแทน 100%
 :MH19: คือว่า แอดมินมารวมกระทู้ของผมมั่วไปหมดเลย เอาอันเก่ามาขึ้นเป็นหัวข้ออีกอะ คือว่ากระทู้เก่าก็เอามารวมอะ หัวข้อที่โพสใหม่ก็หายไป อะไรยุ่งไปหมดเลย ลบก็ไม่ได้ต้องมานั่งแก้ยาวเลย
เซงมากคนที่ติดตามอยู่เค้าก็หากระทู้ไม่เจอ ที่แท้รวมแล้วเอาอันเก่ามาขึ้นเป็นหัวข้อแรกนี่ไม่ไหวนะ แล้วไม่รวมสะตั้งนาน มารวมเอาตอนมีคนติดตามกระทู้เราแล้วโพสไปเป็นชาติค่อยมารวมยังงี้ใช้ได้หรอครับ

ต้องขอโทษทีนะครับทีติเตือนเพราะผมใช้บริการเว็บท่านมาตลอดาส่งการเตื่อนก่อนก็ได้ครับไม่ใช่แบบนี้

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
กฎกติกาบอร์ด แนะนำเว็บหารายได้
  • สามารถตั้งได้ 1 กระทู้/ท่านเท่านั้น
  • สามารถดันกระทู้ได้ 5 ชั่วโมงต่อครั้ง

กรุณาอ่านกฏการโพสค่ะ เป็นสมาชิกนานแล้วก็น่าจะรู้กฏข้อนี้ค่ะ

- (มารวมกระทู้ของผมมั่วไปหมดเลย) ไม่มั่วนะค่ะ นั่นคือกระทู้ของคุณคนเดียวในหมวดนั้น

- (รวมแล้วเอาอันเก่ามาขึ้นเป็นหัวข้อแรกนี่ไม่ไหวนะ) การรวมกระทู้กระทู้ที่โพสก่อนก็ต้องอยู่ที่โพสแรกอยู่แล้วไม่มีที่ไหนโพสตอบกระทู้ไปอยู่กระทู้แรกได้ค่ะ

- (แล้วไม่รวมสะตั้งนาน) ผู้ดูแลก็มีงานของเขาเช่นกัน 1 วันมีสมาชิกที่โพสเยอะบางครั้งดูไม่ทั่วถึงก็เป็นได้ แต่การรวมกระทู้เพราะคุณตั้งหลายกระทู้ ผู้ดูแลทำตามกฏของเขาคะ

- (โพสไปเป็นชาติค่อยมารวมยังงี้ใช้ได้หรอครับ) ไม่ถึงชาติค่ะรวมแค่ 2 เดือนนี้ล่าสุด ของปีที่แล้วไม่รวมค่ะ

- (ต้องขอโทษทีนะครับทีติเตือน) ขอบคุณค่ะครั้งต่อไปกรุณาทำตามกฏด้วยนะค่ะ ^_^

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
อ่าๆผม ขอโทษแล้วกันครับ

สืบเนื่องจาก https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=71387.msg399034#msg399034

เป็นอันสรุปจบเรื่องกระทู้นี้และนะค่ะ  :MH18:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ถ้าไม่มีการแจ้งลบ ผู้ดูแลทุกท่านสามารถลบหัวข้อใหม่ หรือเก่าก็ได้ค่ะ แต่ทั้งนี้ เพื่อไม่ให้ศูนย์เสียข้อมูล ผู้ดูแลคงพิจารณาโดยการรวมหัวข้อให้ หากไม่ต้องการหัวข้อเก่า กรุณาแจ้งลบกระทู้ก่อนนะคะ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ตามหลักหากท่านต้องการโพสกระทู้ใหม่แทนของเเดิม  ท่าต้องแจ้งลบกระทู้เดิมที่ไม่ต้องการอัพเดทได้นะครับ  ถ้าท่านตั้งใหม่จะผิดทั้งกฏ 

ดังนั้นหากจะตั้งกระทู้ใหม่แนะนำให้แจ้งผุ็ดูแลลบกระทู้เดิมก่อนในหมวดนั้นด้วยนะครับ