โพลล์

เห็นด้วยหรือไม่

• เห็นด้วย
  • ไม่เห็นด้วย

ปิดกระทู้แฟนคลับประจำเว็บ

2803 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากกระทู้ไม่คึกคักเท่าที่ควร [:D] [:D]

และกระทู้ที่ตั้งไว้แล้วนั้นจะถูกย้ายไปบอร์ดพี่เลี้ยงและถ้าจะตั้งแฟนคลับอีกก็คงจะให้ตั้งในพี่เลี้ยง [;)]

แต่ก่อนจะทำอะไรลองถามสมาชิกก่อนนะคะ ขอบคุณสำหรับความเห็นค่ะ

อย่ามองว่าเป็นการปิดกระทู้นะคะ มองว่ามันดูแล้วเงียบเหงาไม่มีการโพสเว็บใหม่ๆอย่างต่อเนื่อง [:)]

ออฟไลน์ Re@LPTC

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ปิดเลยก้อได้ครับ เพราะเหนมีแค่ สองอันเอง :sanook (4):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ยู ว่า ไง ไอ(แคะ แคะ) ก็ว่ายังงั้น

ออฟไลน์ Nick11

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
  • สุนัขอยู่ในใจ
ปิดเลยครับ อยู่ไปรกป่าวๆงิ เพราะคนไม่ค่อยจะได้ใช้  :sanook (37):

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
ก็ไม่น่าเปิดตั้งแต่แรกแล้วล่ะ :sanook (3): แต่ละเว็บอยู่แป็บเดียวก็ไป  :sanook (4):

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
สบายๆๆ

ถูกใจก็ว่ากันไป

ออฟไลน์ idoh

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
แฟนคลับเว็บแบบนี้ตายง่ายจะตาย ผมว่านะ
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !

ออฟไลน์ joeymn

• สมาชิกใหม่
  • *
ไม่ค่อยมีใครให้ความสำคัญเลยนะ..อิ อิ
 :sanook (4): :sanook (4):

:sanook (37): :sanook (37):
เวปคลิก ที่คุณต้องมี สุดยอดจริงๆ คุณ <you/> สมัคร คลิกแบนเนอร์เลยครับ

ออฟไลน์ Re@LPTC

• สมาชิกทั่วไป
  • *

เพิ่งมาเห็นนะเนี่ย [>:(]
คนเปิดทู้พวกนั้นจะคิดยังไง โดยเฉพาะผมคนหนึ่งที่เปิด..... :sanook:

ปิดเลยครับ อยู่ไปรกป่าวๆงิ เพราะคนไม่ค่อยจะได้ใช้  :sanook (37):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2552, 11:14:03 โดย wich@n7408 »

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า