แฟชั่นโหด!! ปลาเป็นๆ อัดพลาสติกห้อยคอ

3790 28

ออฟไลน์ Memee

• สมาชิกใหม่
  • *
  • หนูเสื้อเหลืองค่ะ!!!!
บ้า ไปแร้วแน่ๆๆๆ

[;)]
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

ออฟไลน์ Mixteens

• สมาชิกทั่วไป
  • *
คนเรานี่จำทำร้ายโลกและสิ่งมีชีวิตไปถึงไหนน่ะเนี่ย

ขั้นต่ำ $2 เปิดมานานหลายปี จ่ายดีมาก

จ่ายขั้นต่ำที่ $2 คลิ๊กล่ะ $0.01 refer click $0.005

ขั้นต่ำที่ $2 วันล่ะ 4 ad

ต้องถามก่อนว่า  เท่หรอ - -'' เท่ตรงไหนหนิ ฮ่าๆๆๆ ใส่แล้วจะมีคนมากระชากเหมือนทองมะ - -''
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
อย่างงี้ ต้อง จับ คน ทำไปถ่วงน้ำ แล้วให้คนมาดู
 :D :D :D

ออฟไลน์ zeed69

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • แน้ใจหรือว่าคุณมีหน้าที่ตรงนี้............!
นั้น........บาปกรรมแล้วไหมครับพี่น้อง >:(

ออฟไลน์ doremond

• *
  • ขำขำค่ะ
น่าสงสารปลาค่ะ ไม่มีอากาศ แล้วเค้าให้อาหารยังไงน๊า เอหรือว่าไม่ให้ปล่อยให้มันตายในนั้นหรือ อย่างอื่นมีถมเถไม่เอามาห้อยคอ เอาปลามาห้อย คิดว่าเท่ เวรกรรมมีจริง เด๋วคนทำจะโดนอัดบ้าง >:D >:(

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เฮ้อ สงสารปลาตัวน้อย ๆ จังเลยอ่ะครับ

ไม่น่าทำแบบนี้เล้ย ไม่น่าเลย...
~~~~~~

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
โอโห้จากจีนอีกแล้วคับท่าน

>:D >:D >:D

ออฟไลน์ redmargie

• *
ไม่ดีมั้งแบบนี้ สงสารปลา มันก็มีชิวิตเหมือนคน

ออฟไลน์ papop

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
.........................
น่าสงสารปลาอ่ะ ไม่น่าเลย
.........................

ออฟไลน์ Kapongkun

• *
น่าสงสารปลา ทำอย่างกับเป็นสิ่งของ แถมยังเป็นแฟชันที่ฮิตขึ้นมาได้อีก ใจร้ายมากๆเลย
ดูในรูปแล้วปิดสนิทขนาดนั้นคิดว่าอยู่ไม่ถึง3เดือนหรอกค่ะ  :-[

ออฟไลน์ anajo

• *
ทำลงไปได้ ปลาก้อมีชีวิตนะ... :'( :'(

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
พูดตรงๆเลยนะคับว่าที่จีนมีอะไรที่โหดร้ายกว่านี้เยอะแยะเลยคับ เฮ้อ สงสารปลาทอง

ออฟไลน์ mamisa

• *
กิ้สส อะไรมันจะขนาดนี้คะ

นั่น ชีวิตมันเลยนะ แค่ที่แคบก็ทรมานมันมากพออยู่แล้ว นี่เล่นยัดลงไปเป็นจี้ห้อยคอ

บ้าที่สุด