อยากทำงาน partner yengo ทำไงบ้าง

1452 1

ออฟไลน์ wongsakon

• สมาชิกใหม่
  • *
ผมสมัครสมาชิกแล้ว เพิ่ม URL WEBSITE แล้วครับผม เหมือนในรูป

พอคลิกเข้าไปก็จะเจอหน้าแบบนี้

ถ้าคลิกสร้างใหม่ แล้วผมต้องทำไงต่อครับ งงมากเลย ช่วยหน่อยครับ

ออฟไลน์ Sawadee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เริ่มต้นเล่นหุ้น forex ออนไลน์ เริ่มได้ทุกที่ทุกเวลา วิธีเล่นหุ้น forex สอนเล่นหุ้น forex ออนไลน์ง่ายๆ คุณก็ทำได้
คลิกเข้าไปแล้วจะมีให้เลือกรูปแบบโฆษณาที่จะลงในเว็ปเรา ขนาด/สี พอเสร็จแล้วกดปุ่มเขียวจะได้โค้ด ก็นำไปติดในเว็ปเรา แค่นี้ก็ได้เงินแล้ววว  :MH3: