เมื่อวันที่ 18 พ.ย. พ.ศ.2552 ต่ออายุโดเมนเนม เว็บจึงเข้าไม่ได้ค่ะ

2940 3

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
มาแจ้งให้ทราบค่ะ ทางโฮสบอกว่าต่ออายุโดเมนเนม ถ้ามันหมดอายุไป ก่อนจะต้องรอ 1 - 2 วัน หากต่ออายุอีกครั้ง แต่ก็ 1 วันก็ใช้ได้แล้วดีใจ :emo (32):

ออฟไลน์ music

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • .:: WOWCASHPTC.COM : แหล่งข้อมูลการหารายได้ผ่านอินเตอร์เน็ต ::. - หางาน งานเน็ต งานonline เงินฟรี หางานทำ หาเงิ
ดีใจดีใจดีใจ :emo (32): :emo (32):

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ดีใจด้วยคะ บังเอิญวันนั้นเข้าไม่ได้ ก็ยังสงสัยอยู่เหมือนกัน :emo (32):