อยากให้แบนพวกนี้หน่อยครับ

2630 4

ออฟไลน์ thirawat1997

• สมาชิกใหม่
  • *
  • รับจ้างสมัครเว็บต่าง ๆ
    • Thailand Paid2click Service
อยากให้แบนคนที่โพสต์พวกงาน Part time ที่มันต้องไปที่ Max Value มันขายตรงไม่ใช่คีย์ข้อมูล เบื่อมาก ไปบอร์ดไหนก็เจอ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ปรกติแล้วส่วนนี้จะถูกลบอยู่แล้วค่ะ หากเจอกระทู้อื่นๆ สามารถกดแจ้งได้ที่ "แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล" จะอยู่ใต้กระทู้ค่ะ :MH41:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อยากให้แบนคนที่โพสต์พวกงาน Part time ที่มันต้องไปที่ Max Value มันขายตรงไม่ใช่คีย์ข้อมูล เบื่อมาก ไปบอร์ดไหนก็เจอ
ปกติเข้าเวปทุกวัน ถ้าเจอก็จะลบทิ้งอยู่แล้วคะ และได้มีการเตือนกันไปแล้ว ส่วนมากที่โพสก็จะหน้าใหม่ตลอด หน้าเดิมที่โดนเตือนก็จะไม่ได้มาโพสอีก

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
หมอลบทิ้งไม่เหลือซาก  พร้อมแบนถาวรอีกต่างหาก  :MH3:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
หมอลบทิ้งไม่เหลือซาก  พร้อมแบนถาวรอีกต่างหาก  :MH3:

ตามนั้นค่ะ  :MH11: