จ้างคลิก clixsense (อัพแล้วน่ะครับ) ค่าจ้าง ๕๐ % + โบนัสครับ

11073 72

ออฟไลน์ Romancex

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ลงมือทำคือคำตอบ
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
:MH16:ต่อแล้วต้องทำไงบ้างคับ
user ที่ใช้สมัครคืออะไรครับ ผมยังไม่มีเรฟใหม่เลยครับ?

• *
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
ยอดคลิกลูกจ้างไม่ขยับมาเป็นเดือนแล้ว T^T เดือนนี้สงสัยะอดจ่ายอีกแล้ว  :MH22: :MH22:

ออฟไลน์ twinskle

• สมาชิกใหม่
  • *
 :MH21:   สมัครแล้วค่ะ    user  :    twinskle
pp  :    twinskle.p@gmail.com 
ขอบคุณค่ะ

• *
:MH21:   สมัครแล้วค่ะ    user  :    twinskle
pp  :    twinskle.p@gmail.com 
ขอบคุณค่ะ
มีชื่อครับ แต่ไม่มีการคลิก ถ้าคลิกครบร้อยคลิกแล้วผมจะนำชื่อไปใส่ในผู้ที่รับจ้างนะครับ
ขออภัยที่มาตอบช้าครับ

• *
ไม่ใช่ค่ะ   คลิกแล้ว แต่ขึ้น  error    ทุกครั้งที่คลิ๊กค่ะ   ไม่ทราบว่าเป็นอะไรคะ ก็เลยไม่กล้ากด น่ะค่ะ

• *
ไม่ใช่ค่ะ   คลิกแล้ว แต่ขึ้น  error    ทุกครั้งที่คลิ๊กค่ะ   ไม่ทราบว่าเป็นอะไรคะ ก็เลยไม่กล้ากด น่ะค่ะ
error แบบไหนครับ พอจะแคปภาพให้ดูได้ไหมครับเพื่อะช่วยแก้ปัญหาได้ครับ

• *
กดได้แล้วค่ะ    :MH49:

• *
กดได้แล้วค่ะ    :MH49:
ยินดีที่ได้ร่วมงานนะครับ

• *
ของเดือนเมษายยนจ่ายแล้วนะครับ ครั้งหน้าหากท่านใดต้องการเปลี่ยนจากเพพาลเป็นเติมเงินมือถือก็ได้นะครับ แจ้งมาได้เดวผมจะคิดเรทให้

• *
ขอบคุณค่ะ  สำหรับเงิน เดือนแรก    :MH16:   สิ้นเดือนงานเยอะ เลยไม่ได้กดเลยค่ะ

• *
ขอบคุณค่ะ  สำหรับเงิน เดือนแรก    :MH16:   สิ้นเดือนงานเยอะ เลยไม่ได้กดเลยค่ะ
ไม่เป็นไรครับ แต่อย่าหายไปนานมากละครับ

ออฟไลน์ bondscholes

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รบกวนนิสหนึ่งคับ  ส่วนที่รับจ้างคลิก พอดีผมสมัคร clixsense  ใด้ห้าวันแล้วคับ ตอนนี้มีอยู่ที่  0.289 $
แล้วถ้าผมจะรับจ้างคิ๊ก คืองัยคับ  ผมต้องใช้ยูสผมเพื่อรับจ้างคลิก  หรืองัยคับ  เลื่อนอ่านแต่ยังไม่ค่อยเข้าใจ
ว่าที่เค้าจ้าง 1.ต้องสมัครลิ้งค์เชิญของคุณปล่าว แล้วใช้ยูสเซอร์เราคลิก   :MH11: :MH11:

• *
รบกวนนิสหนึ่งคับ  ส่วนที่รับจ้างคลิก พอดีผมสมัคร clixsense  ใด้ห้าวันแล้วคับ ตอนนี้มีอยู่ที่  0.289 $
แล้วถ้าผมจะรับจ้างคิ๊ก คืองัยคับ  ผมต้องใช้ยูสผมเพื่อรับจ้างคลิก  หรืองัยคับ  เลื่อนอ่านแต่ยังไม่ค่อยเข้าใจ
ว่าที่เค้าจ้าง 1.ต้องสมัครลิ้งค์เชิญของคุณปล่าว แล้วใช้ยูสเซอร์เราคลิก   :MH11: :MH11:
การจ้างคลิก คือการให้สมัครต่อลิ้งของผู้แนะนำ เพื่อที่เวลาคลิกผู้แนะนำ(ผู้ที่จะจ้าง)จะได้ค่าคอม (ประมาณ 10-40% สำหรับclixsense นะครับ) แล้วผู้จ้างจะแบ่งค่าคอมที่ได้ให้คุณตามที่ระบุในรายละเอียดการจ้างครับ เช่นผมแบ่งให้๕๐เปอร์เซ้นครับ สาเหตุที่แบ่งแค่นี้เพราะว่า๑เวลาเบิกเงินจะเสยค่าธรรมเนียม หากแบ่งให้มากกว่านี้ก็จะขาดทุนได้ครับ ๒ ผู้จ้างก็อยากได้กำไรจากการแนะนำบ้างเป็นเรื่องธรรมดาครับ เข้าใจนะครับ ^^