จ้างคลิก clixsense (อัพแล้วน่ะครับ) ค่าจ้าง ๕๐ % + โบนัสครับ

11081 72

ออฟไลน์ ketsara

• สมาชิกใหม่
  • *

จ่ายให้ ketsara1990
อ้างถึง
เบิกที่ 1475 คลิก เป็นที่ผมได้รับยอดเงิน 1.2932*50% $ + โบนัส(๕๐๐ คลิก#๒) 0.04 $ - ยอดเบิกก่อนหน้า 0.5
= 0.6466 + 0.04 - 0.5 = 0.1566 $

ผมตีไปเป็น 0.16 $ เลยล่ะกัน
ได้รับแล้วตอบด้วยน่ะครับ

ได้รับแล้วค่ะ

ออฟไลน์ Romancex

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ลงมือทำคือคำตอบ
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
วิธีการสมัคร ClixSense
  สมัครคลิกเลย Clixsense

1. ใส่ข้อมูลให้ถูกต้อง แล้วกด signup Now

2. เข้าไปเช็คอีเมลแล้วทำการกดยืนยันในอีเมลที่เราสมัคร

3. ล็อกอินด้วยข้อมูลที่ถูกต้องเพื่อยืนยันการสมัคร

4. กรอกข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง แล้วกด Update account

วิธีทำเงินกับ ClixSense

1.เข้าสู่ระบบ (หากเราสมัครแล้ว แระยังไม่ได้ sign in หากอยู่ในระบบอยู่แล้วข้ามขั้นตอนที่ 1.ไป)

2. คลิกที่ View Ads

3. เลือกโฆษณาที่จะชม

4. คลิกที่รูปแมว แล้วก็โฆษณาให้เวลาหมด

5. แค่นี้ก็ได้รับค่าชมโฆษณาแล้ว

6.หากบางช่วงไม่มีโฆษณา ขึ้นมาให้คลิกที่นี่

รับไม่จำกัดนะจ๊ะ :MH16:

• *
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
ข้อตกลงและเงิ่อนไขการจ้าง
1.จ่ายค่าจ้างให้ 50% ของยอดที่ผู้จ้างได้รับ
2.โบนัสสมัคร 100 คลิกแรก $0.05
3.โบนัสครบทุกๆ 500 คลิ๊ก = $0.04
4.การชดเชยกรณีเว็บ scam ชดเชยให้ $0.05 เฉพาะผู้มียอดคลิ๊ก100ขึ้นไป
5.ไม่มีการตัดชื่อออกเมื่อขาดคลิ๊กหลายวัน ดูจากยอดเป็นหลัก

การจ่ายค่าจ้าง
- จ่ายทาง Paypal
- จ่ายอัตโนมัติเดือนล่ะครั้ง หากยอดคลิกที่สะสมหลังเบิกครั้งที่แล้วเกิน 250 คลิก  (ประมาณวันที่ ๑ ถึงวันที่ ๕ ของทุกเดือน ครับ)
- หากต้องการเบิกก่อนจ่ายอัตรโนมัติ แจ้งมาได้

***สมัครแล้วแจ้ง user กับ บัญชี Paypal มาด้วยน่ะครับ
วิธีการสมัคร click
สมัคร http://www.clixsense.com/?4789589&tet ผมอัพแล้วน่ะ

รับทุกคนเลยจ้า ติดต่อเข้ามาได้น่ะ

• *
ข้อตกลงและเงิ่อนไขการจ้าง
1.จ่ายค่าจ้างให้ 50% ของยอดที่ผู้จ้างได้รับ
2.โบนัสสมัคร 100 คลิกแรก $0.05
3.โบนัสครบทุกๆ 500 คลิ๊ก = $0.04
4.การชดเชยกรณีเว็บ scam ชดเชยให้ $0.05 เฉพาะผู้มียอดคลิ๊ก100ขึ้นไป
5.ไม่มีการตัดชื่อออกเมื่อขาดคลิ๊กหลายวัน ดูจากยอดเป็นหลัก

การจ่ายค่าจ้าง
- จ่ายทาง Paypal
- จ่ายอัตโนมัติเดือนล่ะครั้ง หากยอดคลิกที่สะสมหลังเบิกครั้งที่แล้วเกิน 250 คลิก  (ประมาณวันที่ ๑ ถึงวันที่ ๕ ของทุกเดือน ครับ)
- หากต้องการเบิกก่อนจ่ายอัตรโนมัติ แจ้งมาได้

***สมัครแล้วแจ้ง user กับ บัญชี Paypal มาด้วยน่ะครับ
วิธีการสมัคร click
สมัคร http://www.clixsense.com/?4789589&tet ผมอัพแล้วน่ะ

รับอยู่ครับ สนใจติดต่อสอบถามก่อนได้ครับ

• *
จ่ายให้ ketsara1990
อ้างถึง
เบิกที่ 2054 คลิก เป็นที่ผมได้รับยอดเงิน 1.6708*50% $ + โบนัส(๕๐๐ คลิก#๓#๔) 0.04*2 $ - ยอดเบิกก่อนหน้า 0.66
= 0.8354 + 0.08 - 0.66 = 0.2554 $

ผมตีไปเป็น 0.26 $ เลยล่ะกัน
ได้รับแล้วตอบด้วยน่ะครับ

• *
 :MH21: ได้รับแล้วนะคะ

• *
รับเรื่อยๆครับ สนใจสมัครได้เลยจ้า :MH3:

• *

จ่ายให้คุณ ketsara1990 จำนวน 0.44$ น่ะครับ
ส่วนคุณ saturn02 ยังคลิกไม่ถึงร้อยคลิกยังไม่จ่ายน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 กันยายน 2556, 19:51:41 โดย Romancex »

• *

จ่ายให้คุณ ketsara1990 จำนวน 0.44$ น่ะครับ
ส่วนคุณ saturn02 ยังคลิกไม่ถึงร้อยคลิกยังไม่จ่ายน่ะครับ

ได้รับแล้วนะคะ :MH18:

• *
เงินเดือนนี้จ่ายตอนไหนค่ะ :MH9:

• *

ผมส่งให้แล้วน่ะครับ ขอโทษทีช้าน่ะครับเดือนนี้ พอดีติดธุระ
คุณ ketsara1990 : 0.21$

• *
วิธีการสมัคร ClixSense
  สมัครคลิกเลย Clixsense

1. ใส่ข้อมูลให้ถูกต้อง แล้วกด signup Now

2. เข้าไปเช็คอีเมลแล้วทำการกดยืนยันในอีเมลที่เราสมัคร

3. ล็อกอินด้วยข้อมูลที่ถูกต้องเพื่อยืนยันการสมัคร

4. กรอกข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง แล้วกด Update account

วิธีทำเงินกับ ClixSense

1.เข้าสู่ระบบ (หากเราสมัครแล้ว แระยังไม่ได้ sign in หากอยู่ในระบบอยู่แล้วข้ามขั้นตอนที่ 1.ไป)

2. คลิกที่ View Ads

3. เลือกโฆษณาที่จะชม

4. คลิกที่รูปแมว แล้วก็โฆษณาให้เวลาหมด

5. แค่นี้ก็ได้รับค่าชมโฆษณาแล้ว

6.หากบางช่วงไม่มีโฆษณา ขึ้นมาให้คลิกที่นี่
รับไม่จำกัดเลยน่ะครับ  :MH24:

• *
จ่ายค่าจ้าง เดือน พ.ย. ๕๖

ส่งให้คุณ ketsara1990     0.11$ ครับ

• *

ผมส่งให้แล้วน่ะครับ ขอโทษทีช้าน่ะครับเดือนนี้ พอดีติดธุระ
คุณ ketsara1990 : 0.21$
จ่ายค่าจ้าง เดือน พ.ย. ๕๖

ส่งให้คุณ ketsara1990     0.11$ ครับ
ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ :MH41:

• *