จ้างคลิก clixsense (อัพแล้วน่ะครับ) ค่าจ้าง ๕๐ % + โบนัสครับ

11080 72

ออฟไลน์ Romancex

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ลงมือทำคือคำตอบ
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
ข้อตกลงและเงิ่อนไขการจ้าง
1.จ่ายค่าจ้างให้ 50% ของยอดที่ผู้จ้างได้รับ
2.โบนัสสมัคร 100 คลิกแรก $0.05
3.โบนัสครบทุกๆ 500 คลิ๊ก = $0.04
4.การชดเชยกรณีเว็บ scam ชดเชยให้ $0.25 เฉพาะผู้มียอดคลิ๊ก100ขึ้นไป ที่ยังแอททีพอยู่ในตอนนั้นน่ะครับ
5.ไม่มีการตัดชื่อออกเมื่อขาดคลิ๊กหลายวัน ดูจากยอดเป็นหลัก แต่หากเกิน 90 วัน ชื่อจะหายครับ(จึงจำเป็นต้องตัดน่ะครับ)

การจ่ายค่าจ้าง
- จ่ายทาง Paypal
- จ่ายอัตโนมัติเดือนล่ะครั้ง หากยอดคลิกที่สะสมหลังเบิกครั้งที่แล้วเกิน 250 คลิก  (ประมาณวันที่ ๑ ถึงวันที่ ๕ ของทุกเดือน ครับ)
- หากต้องการเบิกก่อนจ่ายอัตรโนมัติ แจ้งมาได้

***สมัครแล้วแจ้ง user กับ บัญชี Paypal มาด้วยน่ะครับ
วิธีการสมัคร click
สมัคร http://www.clixsense.com/?4789589&tet ผมอัพแล้วน่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 กันยายน 2556, 19:49:38 โดย Romancex »

• *
    • แหล่งรวมการสร้างรายได้ออนไลน์ง่ายๆ
ขอจองไว้สำหรับแสดงทีมงานครับ

Clixsense
   ๑. Ketsara1990 [3,938] เบิกล่าสุดที่ 3,920 คลิก ได้รับ ทั้งหมด 2.15 $
   ๒. newsodong  [765] เบิกล่าสุดที่ 532 คลิก ได้รับ ทั้งหมด 0.35 $
   ๓. kamonpak16423 [404] เบิกล่าสุดที่ 264 คลิก ได้รับ ทั้งหมด 0.3 $ เว็บตัดชื่อ
   ๔. lekbiz [59] เบิกล่าสุดที่ 0 คลิก ได้รับ ทั้งหมด 0.0 $
   ๕. twinskle [335] เบิกล่าสุดที่ 321 คลิก ได้รับ ทั้งหมด 0.12 $
   ๖.
   ๗.
   ๘.
   ๙.
 ๑๐.
 ๑๑.
 ๑๒.
 ๑๓.
 ๑๔.
 ๑๕.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤษภาคม 2557, 08:11:33 โดย Romancex »

• *
วิธีการสมัคร ClixSense
  สมัครคลิกเลย Clixsense

1. ใส่ข้อมูลให้ถูกต้อง แล้วกด signup Now

2. เข้าไปเช็คอีเมลแล้วทำการกดยืนยันในอีเมลที่เราสมัคร

3. ล็อกอินด้วยข้อมูลที่ถูกต้องเพื่อยืนยันการสมัคร

4. กรอกข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง แล้วกด Update account

วิธีทำเงินกับ ClixSense

1.เข้าสู่ระบบ (หากเราสมัครแล้ว แระยังไม่ได้ sign in หากอยู่ในระบบอยู่แล้วข้ามขั้นตอนที่ 1.ไป)

2. คลิกที่ View Ads

3. เลือกโฆษณาที่จะชม

4. คลิกที่รูปแมว แล้วก็โฆษณาให้เวลาหมด

5. แค่นี้ก็ได้รับค่าชมโฆษณาแล้ว

6.หากบางช่วงไม่มีโฆษณา ขึ้นมาให้คลิกที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ธันวาคม 2556, 14:38:42 โดย Romancex »

ออฟไลน์ ketsara

• สมาชิกใหม่
  • *
สมัครแล้ว
ID: ketsara1990 :MH41:

• *
สมัครแล้ว
ID: ketsara1990 :MH41:
มีชื่อขึ้นแล้วครับ :MH41:

• *
ขอเบิกค่ะ :MH21:

• *
ผมโอนเงินให้แล้วน่ะครับ
เบิกที่ 279 คลิก เป็นที่ผมได้รับยอดเงิน 0.0913*50% $ + โบนัสสมัคร 0.05 $= 0.04565 + 0.05 = 0.09565 $
ประมาณ 0.1$ เลยล่ะกัน ผมให้ค่าสมาชิกคนแรกอีก 0.05 $
สรุปผมโอนให้ 0.15$ แล้วน่ะครับ ได้รับแล้วยืนยันด้วยน่ะครับ :MH41:

• *
ผมโอนเงินให้แล้วน่ะครับ
เบิกที่ 279 คลิก เป็นที่ผมได้รับยอดเงิน 0.0913*50% $ + โบนัสสมัคร 0.05 $= 0.04565 + 0.05 = 0.09565 $
ประมาณ 0.1$ เลยล่ะกัน ผมให้ค่าสมาชิกคนแรกอีก 0.05 $
สรุปผมโอนให้ 0.15$ แล้วน่ะครับ ได้รับแล้วยืนยันด้วยน่ะครับ :MH41:

ได้รับแล้วค่ะ
 ขอบคุณค่ะ :MH17:

• *
ยังรับเพิ่มอยู่น่ะครับติดต่อมาได้

• *
รับเรื่อยๆครับ :MH49:

• *
ข้อตกลงและเงิ่อนไขการจ้าง
1.จ่ายค่าจ้างให้ 50% ของยอดที่ผู้จ้างได้รับ
2.โบนัสสมัคร 100 คลิกแรก $0.05
3.โบนัสครบทุกๆ 500 คลิ๊ก = $0.04
4.การชดเชยกรณีเว็บ scam ชดเชยให้ $0.05 เฉพาะผู้มียอดคลิ๊ก100ขึ้นไป
5.ไม่มีการตัดชื่อออกเมื่อขาดคลิ๊กหลายวัน ดูจากยอดเป็นหลัก

การจ่ายค่าจ้าง
- จ่ายทาง Paypal
- จ่ายอัตโนมัติเดือนล่ะครั้ง หากยอดคลิกที่สะสมหลังเบิกครั้งที่แล้วเกิน ๑๐๐ คลิก (ประมาณวันที่ ๑ ถึงวันที่ ๕ ของทุกเดือน ครับ)
- หากต้องการเบิกก่อนจ่ายอัตรโนมัติ แจ้งมาได้

***สมัครแล้วแจ้ง user กับ บัญชี Paypal มาด้วยน่ะครับ
สมัคร http://www.clixsense.com/?4789589

สมัครได้เลยน่ะครับ เว็บมันคง

• *
รับเรื่อยๆจ้า สมัครมาได้เบยครับ   :MH16:

• *
รับอีกเรื่อยๆน่ะครับ มีใครสนม่ะ  :MH15:

• *
วิธีการสมัคร ClixSense
  สมัครคลิกเลย Clixsense

1. ใส่ข้อมูลให้ถูกต้อง แล้วกด signup Now

2. เข้าไปเช็คอีเมลแล้วทำการกดยืนยันในอีเมลที่เราสมัคร

3. ล็อกอินด้วยข้อมูลที่ถูกต้องเพื่อยืนยันการสมัคร

4. กรอกข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง แล้วกด Update account

วิธีทำเงินกับ ClixSense

1.เข้าสู่ระบบ (หากเราสมัครแล้ว แระยังไม่ได้ sign in หากอยู่ในระบบอยู่แล้วข้ามขั้นตอนที่ 1.ไป)

2. คลิกที่ View Ads

3. เลือกโฆษณาที่จะชม

4. คลิกที่รูปแมว แล้วก็โฆษณาให้เวลาหมด

5. แค่นี้ก็ได้รับค่าชมโฆษณาแล้ว

6.หากบางช่วงไม่มีโฆษณา ขึ้นมาให้คลิกที่นี่
จ้างเรื่อยๆน่ะ

• *
รับเรื่อยๆน่ะครับ  :MH15: