เว็บคลิกเว็บไหนจ่ายสูงบ้างครับ

2671 12

ออฟไลน์ chakathat

• สมาชิกใหม่
  • *
สนใจหาเงินทุกแบบ เเต่สนใจเว็บคลิกเป็นพิเศษมีเว็บไหนเรทสูงบ้าง เว็บลงทุนก็ดีครับ

แล้วเว็บลงทุนก็สนนะครับ แนะนำหน่อยครับ  :MH21: :MH21:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 เมษายน 2556, 03:11:52 โดย chakathat »

ออฟไลน์ siamza1

• *
เห็นที่จ่ายกันสูงสุด 0.01 ไม่เกินนี้หลอกครับ ถ้าเกินก็สันนิฐานได้เลยว่าเวปนั้นไม่จ่าย ส่วนเวปไหน ลองเข้าไปหาดูในบอดก่อนครับมีหลายเวปเลย

ออฟไลน์ sandeestd

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
สนใจหาเงินทุกแบบ เเต่สนใจเว็บคลิกเป็นพิเศษมีเว็บไหนเรทสูงบ้าง เว็บลงทุนก็ดีครับ

แล้วเว็บลงทุนก็สนนะครับ แนะนำหน่อยครับ  :MH21: :MH21:
ถ้าจะทำจริงๆจังๆก็คงมี Neobux , Clixsense เป็นเว็บที่มั่นคงที่สุด และจ่ายดีด้วย โดยเฉพาะ Neobux ทำเป็นอาชีพได้เลย...ลองหาข้อมูลดูครับ

ออฟไลน์ NeoKevin

• *
ขอยืนยัน Neobux อีกคนครับ เป็นเวปคลิกที่จ่ายจริงมา 5 ปีละครับ เบิกเงินได้ไม่มีจำกัด

ส่วนใหญ่ คนที่เล่น Neobux แล้วเบิกเงินออกเยอะๆ ก็จะลงทุนกันครับ แต่ถ้าไม่อยากลงทุน ก็ลองทำตามนี้ดูครับ

1. ต้องกดโฆษณาให้ได้เยอะที่สุด เพื่อสะสม เงิน และ NeoPoints
2. กด AdPrize ให้ครบทุกครั้ง เพื่อลุ้นรางวัล เป็นเงิน (สูงสุด 50 ดอลล่า) หรือ NeoPoints (สูงสุด 10 000 NeoPoints) หรือ ฟรี Golden Membership 1 ปี (มูลค่า $90 ได้ฟรีๆ)
3. ทำ MiniJob เพื่อนำรายได้มาเช่าสายงาน (เรฟ หรือ referral)
4. นำ NeoPoints ที่สะสมได้เยอะๆ มาต่ออายุสายงายที่เราเช่า (เรฟ หรือ referral) หรือนำมาขอเปลี่ยนสายงานที่คลิกไม่ดี
5. เพิ่มรายได้ด้วยการ ขยันดูวีดีโอและทำแบบสอบถาม เพื่อสะสม NeoCoins เพื่อเอามาแลกเป็นเงิน (5000 NeoCoins แลกได้ 5 ดอลล่า ครับ ถ้ายิ่งสะสมเยอะๆก็แลกได้เยอะขึ้นไปอีกครับ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ให้เน้นเว็บที่จ่ายจริงๆ  ดีกว่าเว็บที่เรทสูงๆครับ

ออฟไลน์ NeoKevin

• *
ให้เน้นเว็บที่จ่ายจริงๆ  ดีกว่าเว็บที่เรทสูงๆครับ

จ่ายจริง+จ่ายสูง ก็ นีโอบัก ไงครับ พี่หมอ  :MH3:

ออฟไลน์ thirawat1997

• *
  • รับจ้างสมัครเว็บต่าง ๆ
    • Thailand Paid2click Service
มันก็พอกันครับ เต็มที่ 0.03 ต่อคลิ๊ก  แต่ว่ามันอยู่แค่แปปเดียว ผมเบิกมา 2 รอบพอจะเบิกอีกรอบก็ปิดหนีซะงั้น ดังนั้นทำแบบปกติดีกว่าคือ 0.01 ต่อคลิ๊ก

ออฟไลน์ taohorn

• *
ขอยืนยัน Neobux อีกคนครับ เป็นเวปคลิกที่จ่ายจริงมา 5 ปีละครับ เบิกเงินได้ไม่มีจำกัด

ส่วนใหญ่ คนที่เล่น Neobux แล้วเบิกเงินออกเยอะๆ ก็จะลงทุนกันครับ แต่ถ้าไม่อยากลงทุน ก็ลองทำตามนี้ดูครับ

1. ต้องกดโฆษณาให้ได้เยอะที่สุด เพื่อสะสม เงิน และ NeoPoints
2. กด AdPrize ให้ครบทุกครั้ง เพื่อลุ้นรางวัล เป็นเงิน (สูงสุด 50 ดอลล่า) หรือ NeoPoints (สูงสุด 10 000 NeoPoints) หรือ ฟรี Golden Membership 1 ปี (มูลค่า $90 ได้ฟรีๆ)
3. ทำ MiniJob เพื่อนำรายได้มาเช่าสายงาน (เรฟ หรือ referral)
4. นำ NeoPoints ที่สะสมได้เยอะๆ มาต่ออายุสายงายที่เราเช่า (เรฟ หรือ referral) หรือนำมาขอเปลี่ยนสายงานที่คลิกไม่ดี
5. เพิ่มรายได้ด้วยการ ขยันดูวีดีโอและทำแบบสอบถาม เพื่อสะสม NeoCoins เพื่อเอามาแลกเป็นเงิน (5000 NeoCoins แลกได้ 5 ดอลล่า ครับ ถ้ายิ่งสะสมเยอะๆก็แลกได้เยอะขึ้นไปอีกครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

ออฟไลน์ arfan13

• *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม

ผมเห็นว่า Neobux เหมือนทุกคนเลยครับ เป็นเว็บเดียวที่เห็นผลที่สุด แล้วก็อยู่นานที่สุดแล้ว ผลตอบแทนดีเยี่ยมครับ

ออฟไลน์ naowal

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
มันก็มีเว็บคลิ๊กจ่ายจริงที่มากกว่า 1 cents นะคะ
แต่จะเป็นเว็บหมุนเงินมากกว่า และเป็นเว็บเล็กๆ คนยังไม่รู้จัก มีหลายเว็บนะ ได้มาแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2558, 21:14:59 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ narongsak15

• *
ผมแนะนำเว็บ TrafficMonsoon เลยครับ ผมทำมาอาทิตย์กว่าละครับ ได้มา $6 กว่าๆละ
เว็บนี้ คลิกเองวันนึงได้ $0.1-$0.18 
ถ้าหาคนมาสมัครต่อจะได้ 100% จากการคลิกของดาวไลน์ด้วย
ถ้าลงทุนซื้อSharing Positions $50 จะได้กลับคืนมา $55 ได้กำไร 110% แน่นอน

ออฟไลน์ Thanatkit

• *
Paidvert$ เว็บไซต์โฆษณาสร้างรายได้
ไม่ต้องชวนคนก้อได้เงิน ไม่ต้องหาดาวน์ไลน์ เพราะชวนคนสมัครได้แค่ 1 % ไม่คุ้ม
ที่มาชวนวันนี้ อยากมีเพือนทำด้วยกัน จะสมัครที่ลิงค์นี้ หรือสมัครผ่านเว็บก้อได้

แค่คลิ๊ก ก็ได้เงิน และที่สำคัญให้ค่าคลิ๊กป้าย มากถึง $0.005 - $200
เรื่องจริงได้ $200  ต่อการคลิ๊กเพียง 1 ป้าย ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับแต้มสะสมในเว็บมากหรือน้อย
แต้มสะสมเยอะ ก็จะมีป้ายราคาสูงๆมาให้คลิ๊ก ไม่ต้องมานั่งเมื่อยมือทุกๆวัน......

ดูคลิปฝรั่งคนนี้ได้ป้ายละ $100
สมัครเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2558, 17:59:56 โดย รักกันไว้เถิด »

ออฟไลน์ naateenee

• *
    • Clixsads.blogspot.com
เรทสูงไม่แน่อยู่ไม่นานครับ สังเกตุเว็ปที่อยู่นานๆ เรท 0.01-0.02 ไม่เกินนี้หรอกครับท่าน