กระทู้หาย! กระทู้ถูกลบ!! ไม่ต้องตกใจ!!! สามารถขอรับคืนได้ค่ะ ^.^

1893 0

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สำหรับท่านที่ถูกลบกระทู้ การทู้หาย สามารถติดต่อรับคืนได้ค่ะ PM หา Admin หรือผู้ที่ดูแล กระทู้ผิดหมวด, กระทู้ผิดกฎ ได้ค่ะ

เนื่องจากมีบุคลบางกลุ่ม สมัครสมาชิกเพื่อโพสแค่ครั้งเดียวแถมโพสผิดที่ด้วย :emo (30): แล้วก็ไม่กลับมาใช้งานอีกเลย

จะเป็นปัญหาให้สมาชิกไม่สามารถขอรายละเอียด หรือ ข้อสงสัยอะไรได้และต้องให้ Mod ประจำบอร์ดย้ายอีก  :emo (44):

ดังนั้นจำเป็นต้องเอาลงบอร์ด กระทู้ผิดหมวด, กระทู้ผิดกฎ เพื่อลดการใช้ทรัพยากรเซิฟเวอร์ด้วยให้มีพื้นเพิ่มขึ้นมาอีก :emo (26): (เพราะจะถูกลบอัตโนมัติสำหรับกระทู้ที่อยุ่ในนั้นนานกว่า 15 วัน)

สำหรับผู้ที่ไม่ได้ตั้งใจหรือไม่มีเจตนาเช่นนี้ต้องขอโทษด้วยนะคะ แต่อย่างไรอ่านกฎกติกาให้ละเอียดในครั้งเดียวแล้วก็จะจำได้ตลอดเลยค่ะ (เข้าใจไหมนะ :emo (19):)

สำหรับผู้ที่โพสถูกที่ ถูกทาง ถูกกฎถูก ระเบียบ แม้ว่าจะมาโพสแค่ครั้งเดียว ก็ไม่ต้องกังวลนะคะ มีผลต่อผู้ที่โพสผิดที่ ผิดกติการเท่านั้นค่ะ :emo (32):

แต่ถ้ากระทู้การโกงการพนัน หมดสิทธิ์ค่ะ!! :emo (3):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2552, 05:42:00 โดย WOWCA$HPTC »