***ใครอยากมีงานทำ มีเวลาว่าง ติดต่อง่าย มาเลยจ้า มีงานให้ ถ้าขยัน ตรงเวลา รับรองไม่จน***

5517 26

ออฟไลน์ infinity

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เด็กไทยไอที
    • ข่าวไอที
ใครสนใจงานประจำ ฟังทางนี้ มีงานให้หลากหลาย ตามความถนัดของบแต่ละคน เช่น รับจ้างโพส รับเขียนบทความ รับดูแลเว็บไซต์ ฯลฯ มีงานป้อนให้เรื่อยๆ ตามความสามารถ งานดีอาจจ้างเป็นงานประจำ โดยคุณจะต้องเข้าร่วมกลุ่มซะก่อน เราจะป้อนงานให้ที่ facebook เท่านั้น

เข้าร่วมกลุ่ม ติดต่อ PM หรือ infinity_teen@hotmail.com

ขอรับคนที่ติดต่อได้ง่ายนะคะ แบบถ้ามีงานด่วนสามารถติดต่อได้ทุกเวลา ตอบกลับช้าจะโยนงานให้คนต่อไปทำทันที ไม่รอนะคะ คนรอรับงานเยอะ ไปกดขอเข้าร่วมกลุ่ม รออนุมัติ(ไม่เกิน 24 ชม.) แล้วสามารถแนะนำตัวได้เลยค่ะ จากนั้นคุณสามารถโพสแนะนำงานที่ตัวเองรับได้ทันที หรือผู้ดแลกลุ่มจะมีงานป้อนให้เรื่อยๆ และท่านที่มีงานจะให้ทำก็สามารถโพสหาคนรับงานได้เลย กรอกชื่อจริง ข้อมูลติดต่อให้ชัดเจน รายได้ขึ้นอยู่กับงาน และ นายจ้าง มีหลายรูปแบบ เช่น รายเดือน รายวัน หรือเป็นงานๆ แบ่งงานให้ทุกๆคนเท่ากัน ยกเว้นคนที่ทำงานดี ตรงเวลา จะมีสิทธิ์พิเศษ

- ติดต่อง่าย คนไม่ทิ้งงาน ทิ้งงานโดนเตะออกจากกลุ่มทันที (ขึ้นอยู่กับสถานะการ แอดมินจะพิจารณาเอง)
- ส่งงานตรงเวลา หากมีธุระจริงๆให้แจ้งก่อน
- เข้าร่วมกลุ่มไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น หางานได้ฟรีๆ
- สงสัยสอบถามได้ที่ ผู้ดูแลกลุ่ม

ลองไปเข้าร่วมกลุ่มก่อนะคะ อยากรับคนที่มีอยากทำจริงๆ ถ้าทำไม่เป็น มีคนแนะนำค่ะ ไม่เน้นคนเก่ง อยากได้คนขยันและพร้อมจะทำงานตลอดเวลา

รับประกันโดย Lukplaz (ลูกปลาแซด) หลายคนๆจะรู้จัก งานเยอะมากค่ะ ขอคนตรงเวลา ไม่เกี่ยงงานยากก็พอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2556, 02:39:13 โดย infinity »

ออฟไลน์ putto

• *
เข้ากลุ่มแล้ว รอรับเข้ากลุ่มครับมีอะไรให้ทำก็จัดมาเลยนะครับ :MH24:
เว็บใหม่ โปรโมทเว็บก็ได้เงิน https://www.dailyshare.pro/?ref=joonqz

• *
    • ข่าวไอที
อัพเดตจ้า ในกลุ่มเปลี่ยนจากงานรับจ้างโพส เป็นงานทุกชนิด ไปเข้ากลุ่มกันเยอะๆนะคะ จะได้คึกคัก อิอิ :MH16:

(แรกๆอาจจะมีการแย่งงาน รับงานยากหน่อย ถ้ามไม่เร็ว แต่ถ้าคนที่ทำงานดี ตรงเวลา ติดต่อง่าย จะมีสิทธิ์พิเศษ อาจมีงานติดต่อหลังไมค์ ซึ่งจะได้งานง่ายกว่า แต่สำหรับท่านอื่นๆ ไม่ต้องห่วงจะไม่มีงาน แบ่งให้เท่าๆกันค่ะ  :MH3: )

ออฟไลน์ imaoter

• *
ติดต่อไงครับ พอดีมีอ น้องสนใจอยากทำครับ
งานคลิกง่ายๆมีหลายเว็ป มีโปรแกรมไม่ต้องคลิกเอง
สนใจ คลิก

https://www.facebook.com/groups/177797465758352/
https://www.facebook.com/groups/177797465758352/

• *
    • ข่าวไอที
ติดต่อไงครับ พอดีมีอ น้องสนใจอยากทำครับ

เข้าไปที่กลุ่มเลยจ้า  :MH21:

ออฟไลน์ arelnwna

• *
  • เมื่อไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิดน่ะ
ผมทำงานอะไรก็ได้ครับ ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยนะ  :MH21:

• *
    • ข่าวไอที
ผมทำงานอะไรก็ได้ครับ ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยนะ  :MH21:

ขณะนี้มีคนเข้าร่วมกลุ่มจำนวนมาก ช่วยบอกความสามารถที่สามารถทำได้ด้วยนะคะ จะได้พิจารณาอีกครั้ง ขอบคุณค่ะ  :MH21:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
แนะนำมาสมัครของพี่หมอบ้างนะ  :MH3:  รับเรื่อยๆ

ออฟไลน์ nitjasin

• ถูกระงับการใช้งาน
  • *
    • ซื้อ ขาย-แลกเปลี่ยน PP PZ LR รับซื้อ PP ไม่อั้นด่วน สนใจ,ขาย LR
 :MH21:สนใจเข้ากลุ่มด้วยคนครับ  สามารถตั้งกระทู้ดูแลบอร์ดออนไลนวันละ12ชั่วโมงครับ โพสงานได้สบายเลย ทำได้หมดครับ

ออฟไลน์ สุวรรณา คงจำนงค์

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
อยากทำตั้งกระทู้ได้ค่ะ แต่อยากขอเบอร์โทรด้วยค่ะทำงานไม่ค่อยเป็นแต่มีเวลาว่างค่ะ

ออฟไลน์ sujate

• สมาชิกขาประจำ
  • *
    • ลงประกาศฟรี ประกาศขายบ้าน เช่าบ้าน ขายที่ดิน ขายคอนโด
pm แล้วนะครับ

• *
    • ข่าวไอที
ตอบกลับทุกท่านแล้วนะคะ 0921397637

ออฟไลน์ ongzippy

• *
ขอเข้ากลุ่มน่ะ ส่งลิ้งเข้ากลุ่มมาทาง pm ที เเอดเฟสไปแล้ว

:MH16: :MH16:

ออฟไลน์ infinityteen

• *
จ้างสมัคร Facebook ไอดีละ 10 บาท ด่วน รับจำกัด!!

ออฟไลน์ swloa

• *
 :MH21:ว่างครับทำไรบ้าง
ใครสนใจงานประจำ ฟังทางนี้ มีงานให้หลากหลาย ตามความถนัดของบแต่ละคน เช่น รับจ้างโพส รับเขียนบทความ รับดูแลเว็บไซต์ ฯลฯ มีงานป้อนให้เรื่อยๆ ตามความสามารถ งานดีอาจจ้างเป็นงานประจำ โดยคุณจะต้องเข้าร่วมกลุ่มซะก่อน เราจะป้อนงานให้ที่ facebook เท่านั้น

เข้าร่วมกลุ่ม ติดต่อ PM หรือ infinity_teen@hotmail.com

ขอรับคนที่ติดต่อได้ง่ายนะคะ แบบถ้ามีงานด่วนสามารถติดต่อได้ทุกเวลา ตอบกลับช้าจะโยนงานให้คนต่อไปทำทันที ไม่รอนะคะ คนรอรับงานเยอะ ไปกดขอเข้าร่วมกลุ่ม รออนุมัติ(ไม่เกิน 24 ชม.) แล้วสามารถแนะนำตัวได้เลยค่ะ จากนั้นคุณสามารถโพสแนะนำงานที่ตัวเองรับได้ทันที หรือผู้ดแลกลุ่มจะมีงานป้อนให้เรื่อยๆ และท่านที่มีงานจะให้ทำก็สามารถโพสหาคนรับงานได้เลย กรอกชื่อจริง ข้อมูลติดต่อให้ชัดเจน รายได้ขึ้นอยู่กับงาน และ นายจ้าง มีหลายรูปแบบ เช่น รายเดือน รายวัน หรือเป็นงานๆ แบ่งงานให้ทุกๆคนเท่ากัน ยกเว้นคนที่ทำงานดี ตรงเวลา จะมีสิทธิ์พิเศษ

- ติดต่อง่าย คนไม่ทิ้งงาน ทิ้งงานโดนเตะออกจากกลุ่มทันที (ขึ้นอยู่กับสถานะการ แอดมินจะพิจารณาเอง)
- ส่งงานตรงเวลา หากมีธุระจริงๆให้แจ้งก่อน
- เข้าร่วมกลุ่มไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น หางานได้ฟรีๆ
- สงสัยสอบถามได้ที่ ผู้ดูแลกลุ่ม

ลองไปเข้าร่วมกลุ่มก่อนะคะ อยากรับคนที่มีอยากทำจริงๆ ถ้าทำไม่เป็น มีคนแนะนำค่ะ ไม่เน้นคนเก่ง อยากได้คนขยันและพร้อมจะทำงานตลอดเวลา

รับประกันโดย Lukplaz (ลูกปลาแซด) หลายคนๆจะรู้จัก งานเยอะมากค่ะ ขอคนตรงเวลา ไม่เกี่ยงงานยากก็พอ