ทำไม BumQ เวลาสร้างโฆษณาจะแก้สีไม่ได้

1395 2

ออฟไลน์ salaf

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • ไอทีเล่น ๆ HackIT4Fun
ตามหัวข้อน่ะครัีบ

ตอนที่เราสร้างโฆษณา แล้วเราจะใส่สีขอบ พื้นหลัง ข้อความ ไม่ได้
เราตั้งค่าแล้ว แต่เวลาไปใส่ก็จะเหมือนเดิม

ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ
ไอทีเล่น ๆ HackIT4Funเว็บบล็อกทิปไอทีที่คุณควรติดตาม นำเสนอทิปไอที เกร็ดความรู้คอมพิวเตอร์ ทิปการใช้งานเครื่องมือบนคอมพิวเตอร์และเครื่องมือออนไลน์ฟรีๆ

ออฟไลน์ sandeestd

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
ส่วนตัวผม ก็แค่เอาโฆษณาขนาดตามต้องการ มาแปะ ไม่ได้ตั้งค่าอะไร เพราะเดี๋ยวนี้โฆษณาจะเป็นป้านเบรนเนอซะส่วนใหญ่ และน่าสนใจกว่า โฆษณาที่เป็นตัวหนังสือตอนนี้ไม่ค่อยแสดงเท่าไหร่ (ของผมนะ)

ออฟไลน์ designz

• สมาชิกใหม่
  • *
ตามหัวข้อน่ะครัีบ

ตอนที่เราสร้างโฆษณา แล้วเราจะใส่สีขอบ พื้นหลัง ข้อความ ไม่ได้
เราตั้งค่าแล้ว แต่เวลาไปใส่ก็จะเหมือนเดิม

ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

เท่าที่เคยใช้ มันก็ใส่พวกค่าสีได้นะครับ ตรงการแก้ไข้ ads

ยังไง ผมว่าลองสกรีนรูป มาอาจจะช่วยได้มากกว่านี้ครับ

ติดต่อ Facebook http://on.fb.me/12LIgN4