สอบถามเรื่อง Adyim ครับ

3232 5

ออฟไลน์ VinZent

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • ตุ๊กตา
คือตอบนี้มีใครทำอยู่กับ Adyim บ้างครับ

อยากทราบว่ายังจ่ายอยู่มั้ย + ขอหลักฐานการจ่ายด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  :MH41: :MH41: :MH41:

ออฟไลน์ designz

• สมาชิกใหม่
  • *
คือตอบนี้มีใครทำอยู่กับ Adyim บ้างครับ

อยากทราบว่ายังจ่ายอยู่มั้ย + ขอหลักฐานการจ่ายด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  :MH41: :MH41: :MH41:

ส่วนตัวคิดว่าจ่ายอยู่ครับ แต่ผมยังไม่เคยได้นะ จับทางแอดเซ้นมากกว่า

เจ้าของบริษัท เป็นที่รู้จักกันกว้างขวางในวงการอินเตอร์เน็ตมาเก็ตติ้งครับ ไม่ต้องกลัวเรื่องไม่จ่าย

แต่เท่าที่เห็นคือ โฆษณาบางครับ ไม่ค่อยมีเท่าไร
ติดต่อ Facebook http://on.fb.me/12LIgN4

ออฟไลน์ dongza000

• *
ตอบให้ครับ จ่ายครับ แต่โฆษณาไม่ค่อยหน้าคลิกคนเลยไม่ค่อยติดกัน แต่แอดยิ้มแกให้คลิกเยอะนะ คลิกละบาทเลย อย่างว่าแหละ โฆษณาไม่ค่อยหน้าคลิกเท่าไหร่

ออฟไลน์ porrunka

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
จ่ายครับ แต่ยังไม่เคยถึงยอกซักกะที  :MH3:

ออฟไลน์ arfan13

• *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
ทำโฆษณายากครับ เริ่มแรกถ้าไม่มีประสบการและพรสวรร คงไปไม่รอด

ออฟไลน์ wongsakon

• สมาชิกใหม่
  • *
จ่ายอยู่ครับเว็บนี้