ผมสงสัยครับ ว่า อันนี้มันงานอะไร ใครรู้ตอบที

3290 15

ออฟไลน์ naruabt1

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เขาเขียนมาว่างี้ครับ

>>เงินโอนเบาๆ ของคลาส สำหรับอาทิตย์นี้<<
ทำงานผ่านอินเทอร์เน็ตแบบง่ายๆ
รายได้ เป็นอาทิตย์ ทำงานที่ไหนก็ได้
เพียงแค่มี คอม อินเทอร์เน็ต
- รายได้เฉลี่ย3,000-5,000 ฿/สัปดาห์- มีเวลาว่าง 2-4 ชม./วัน ****(รายได้ขึ้นอยู่กับเวลาและความสามารถในการทำงาน) * อย่าหาว่าหลอก ถ้ายังไม่ลอง !! * กรอกข้อมูลมาค่ะ , ลองพิสูจน์ ดูก็ไม่เสียหาย
ไม่เสียตังด้วย ^^
คลิ๊กเลย >http://bit.ly/ไม่มีอะไรให้คลิ๊กหรอก เดี๋ยวก็จะแบนเสียนี่ ชอบแอบแฝงในกระทู้
คลิ๊กเลย >http://bit.ly/ไม่มีอะไรให้คลิ๊กหรอก เดี๋ยวก็จะแบนเสียนี่ ชอบแอบแฝงในกระทู้

คือว่าผมเห็นชอบโพสกันในเฟสบุ๊คอะครับ โพสข้อความแบบนี้แล้วก็มีรูปคนถือเงินหลายพันบาท เลยสงสัยว่างานอะไร พอลองถามดูเขาก็ไม่ยอมตอบว่ามันคืองานอะไร บอกให้ลองสมัคดูเอง ผมก็ไม่กล้าสมัค เพราะมันต้องกรอกข้อมูลส่วนตัว กลัวเขาจะเอาไปทำไม่ดี เลยสงสัยว่าทำแล้วมันได้จริงหรอ งานอะไรก็ไม่รู้ ไม่ยอมบอกรายละเอียดของงานเลย จะให้สมัคท่าเดียว ใครรู้บอกหน่อยครับ  :MH9:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2559, 21:45:25 โดย น้องหมอแฮนซั่ม »

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ส่วนมากก็จะเป็นจำหน่ายสินค้าบ้างอะไรบ้าง  ให้เราซื้อสินค้าสุขภาพบ้าง แล้วนำไปจำหน่าย หรือหาคนมาสมัครต่อเราไปเรื่อยๆ (ขายตรงอาหารเสริมสุขภาพ)
อะไรประมาณนั้นครับ

ออฟไลน์ sak237

• สมาชิกใหม่
  • *
ผมว่าน่าจะเป็นพวกรับจ้างโพสนะ :MH9:

ออฟไลน์ kaw24337

• *
ไม่รุ เหมือน กัน ถ้า จะทำ ตรวจสอบ ให้ ดี ก่อน นะครับ

ออฟไลน์ kaw24337

• *
 :MH42: ช่วยดันๆ

ออฟไลน์ Bk-Store

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • Bk-Store.info
    • Bk-Store
ไม่ต้องดันแล้วครับ เขาเล่นเว็บผมพังไปรอบนึงแล้วครับ
มันคือ ธุรกิจเครือข่ายครับ แต่เขาไม่ค่อยบอกเราตรงๆ นี่สิครับ ผมสนใจนะแต่วิธีการไม่ถูกต้องเลยเลิกคุยครับ

ออฟไลน์ SBuyservice

• *
 :MH16: :MH46:
SBuy service ธุรกิจใหม่มาแรง เพิ่งเปิดตัวได้ 6 วัน แรงสุดๆ
มีระบบที่สุดยอด เราสามารถ Active ด้วยตัวเราเอง
เพิ่งแอคทีฟมาสามวันมีรายได้แล้ว
ระบบว่างสายงานออโตรัน ไม่ต้องกลัวว่าจะมีทีมงานข้างเดียว
ง่ายๆคลิ๊กเข้ามาเรียนรู้เลย

:MH16: :MH16: :MH16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน 2556, 14:51:34 โดย น้องหมอแฮนซั่ม »

ออฟไลน์ sandeestd

• *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
งานลักษณะแบบนี้ ไม่ว่าจะขายอะไร ทำอะไร จะบอกว่าอย่างไรก็ตาม สิ่งที่เค้าหาคือ สมาชิกหรือ ดาวน์ไลน์ คือประเภทสินค้าเรื่องรอง เอาเรื่องรายได้บังหน้า ให้หาคนอย่างเดียว บางครั้งถึงขั้นต้องหลอกกันมาสมัครก็มี รูปแบบพวกนี้จะมีโพล่มาเรื่อยๆ บอกมีระบบนั้นระบบนี้ดี แต่เอาจริงๆก็ต้องหาสมาชิก โดยมีแนวคิดว่าเราชวนคน 2-3 คน คนที่เราชวนก็จะหา 2-3 คนไปเรื่อยๆ ก็จะมีเงินเท่านั้นเท่านี้ ถ้าหาไม่ได้ก็หยุดอยู่แค่นั้น... ใครคิดจะทำก็ศึกษาดูดีๆครับ

ออฟไลน์ neversay

• *
ถ้าแนวไม่บอกว่าทำอะไร ก็คือพวกนี้จะมีสินค้าบังหน้า ให้เราหาสมาชิก แล้วกินกันเป็นทอดๆ สินค้าต้นทุนต่ำ ราคาสูงเพื่อแบ่งให้กับทุกคน  คนที่รวยที่สุดคือเจ้าของบริษัทครับผม

ออฟไลน์ uphero

• *
Bhip คับของไมเคิลซาเฟลคับ MLMชัดๆอะคับ ถ้าสนใจอยากรู้MLMปรึกษาได้คับ แต่ถ้าไม่ชอบแนะนำทำงานผ่านเน็ต จิงคือพวก ขายของออนไลน์หรือพวกทำแบรนด์สินค้าในเฟสในIGซะมากกว่าคับ นอกนั้นจะทำยากรายได้น้อยจิงคับ มีปัญหาก็ถามได้ในเฟสผมคับhttps://www.facebook.com/chanavee.sawadimanon?ref=tn_tnmn

ออฟไลน์ fanfinfun

• *
ธุรกิจ MLM ที่ดี.

เขาจะยินดีให้ข้อมูล คำปรึกษา แนะนำด้วยความมั่นใจและชัดเจน..

และยินดีที่จะเสนอแนวทางออกที่ดี

เมื่อผู้สนใจยกเลิก...
    :MH17:

ออฟไลน์ Sawadee

• *
    • เริ่มต้นเล่นหุ้น forex ออนไลน์ เริ่มได้ทุกที่ทุกเวลา วิธีเล่นหุ้น forex สอนเล่นหุ้น forex ออนไลน์ง่ายๆ คุณก็ทำได้
งานที่แชร์ในเฟส มี 3 อย่าง
- รับจ้างโพส
- แชร์ลูกโซ่ เอาเงิน
- ขายกลูต้า

ออฟไลน์ NeoKevin

• *
งานพวกนี้ (แต่ไม่ใช่อันนี้) ผมเคยลองติดต่อไปครับ ปรากฏหลอกไปขายยาดอง จะรู้เรื่องไหมเนี่ยผม  :MH3:

เลยเลิกเลยครับ

ออฟไลน์ buxgs

• *
    • งานออนไลน์ ปี 2019 เหลือเชื่อลองทำแค่ 1 เดือน รับมาแสนกว่า
อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ ไม่รู้งานอะไร เอาเงินมาล่อ  :MH51:

ออฟไลน์ arfan13

• *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
ก็เป็นงานหาดาวน์ไลน์นี่แหล่ะครับ ไม่มีอะไรมาก แต่ละคนมีวิธีหาไม่เหมือนกัน บางที่ก็มาแปลกๆแบบนี้แหล่ะครับ