คุณมีแฟนมาแล้วทั้งหมดกี่คนคะ

16477 99

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ยังมะเคยมีเลย  :sanook (3): ... ใครก็ได้ช่วยสอนหน่อย :sanook (11):

.. ใครเชื่อให้ อมขี้ มาป้วนใส่หน้าเลย ... 5 5 5 ... [:D]  [:D]

ไม่เชื่อเลยหร๋อ ว้า .. แย่จัง  :sanook (11):

ถ้าเชื่อเค้าให้อม :sanook (18): ใส่หน้าอ่า -*-

ออฟไลน์ บุโซเซ็นเซ็น

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • • ผม ก็ แค่ สู้ ตๅม คำ ท้ๅ เท่ๅ นั้u •
ยังมะเคยมีเลย  :sanook (3): ... ใครก็ได้ช่วยสอนหน่อย :sanook (11):

.. ใครเชื่อให้ อมขี้ มาป้วนใส่หน้าเลย ... 5 5 5 ... [:D]  [:D]

ไม่เชื่อเลยหร๋อ ว้า .. แย่จัง  :sanook (11):

ถ้าเชื่อเค้าให้อม :sanook (18): ใส่หน้าอ่า -*-

.. 5 5 .. ถึงไม่ให้อม .. ใครจะเชื่อละ ...  :sanook (10):  :sanook (10):  :sanook (10):

ออฟไลน์ Kanikapu

• *
ตอบดีมั้ยน้า  [:-(]

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
``2 คน  :sanook (4): :sanook (4): :sanook (4): :sanook (4):

• *

รออยู่ .. เร็วๆ  :sanook (10):
อิอิ ดูเอาเองจิ  [;D]

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา

รออยู่ .. เร็วๆ  :sanook (10):

กำ .. แล้วจะไปดูที่ไหนงิ  :sanook (3):
ตามไปดูที่บ้านเลย อิอิ  :sanook (16):

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• *
    • ลำพูนคลับดอทคอม

กำ .. แล้วจะไปดูที่ไหนงิ  :sanook (3):
ตามไปดูที่บ้านเลย อิอิ  :sanook (16):

งั้นขอดูอย่างอื่นละกัน  :sanook (10):

• *
ดูตามบอร์ดเอา เพราะข้างนอกไม่มี

บ้านใครล่ะน่ะ  [:P]

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
เราโฉดอ่ะ :sanook (13):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา

ออฟไลน์ puppy

• *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
จากหัวข้อค่ะ เอาที่ผ่านๆมานะคะ :sanook (3): คนปัจจุบันหรือใครยังไม่มีมีนับค่ะ เอาแค่ที่ผ่านๆมาค่ะ [:D]

และคบกันเฉยๆไม่เอานะคะ เอาที่เรียกว่าแฟนกันเลยอ่าค่ะ [:D]

ถ้าแบบนี้ก็คงไม่มี ได้แต่แอบชอบ อย่างเดียว ชีวิตนี้คงหาไม่ได้ม้าง :sanook (37):

ปล.รักแต่คนมีเจ้าของ เฮอ!   :sanook (37):
>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
จากหัวข้อค่ะ เอาที่ผ่านๆมานะคะ :sanook (3): คนปัจจุบันหรือใครยังไม่มีมีนับค่ะ เอาแค่ที่ผ่านๆมาค่ะ [:D]

และคบกันเฉยๆไม่เอานะคะ เอาที่เรียกว่าแฟนกันเลยอ่าค่ะ [:D]

ถ้าแบบนี้ก็คงไม่มี ได้แต่แอบชอบ อย่างเดียว ชีวิตนี้คงหาไม่ได้ม้าง :sanook (37):

ปล.รักแต่คนมีเจ้าของ เฮอ!   :sanook (37):

สักวันจะมีเอง อายุยังเท่านี้สักวันจะเข้าใจจะ ดูอั้มสิ ยังไม่เจอที่ใช่เลย...บางคนเหมือนเจอนะ แต่สักวันก็จะมีอะไรมาทำให้ลาจาก...

นอกจากจะถูกสร้างมาด้วยกัน ....... อายุยังเท่านี้มีใจให้รักก็รักใครไปแต่ต้องจำไว้ว่าอย่าใส่ใจมากอย่าหวังมากค่ะ

ถ้าคิดว่าใช่แล้วค่่อยทุ่มเทนะ [:)] [:)]

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
จาบอกว่ามีเยอะ ก้อไม่กล้า
กลัวแต่ว่าสาวๆในบอร์ดจะดูเราไม่ดี :sanook (4): :sanook (4):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า