สอบถามเกี่ยกวกับ user

1276 1

ออฟไลน์ newzxd

• สมาชิกทั่วไป
  • *
 :MH28:คือผมใช้ สอง uservนะครับ

อีก user คือ godsaider55

แล้วพอล๊อกอินเข้าไป มันขึ้นว่า ขออภัย, บุคคลทั่วไป คุณถูกแบนจากการใช้บอร์ดนี้ไม่ฟังที่ผู้ดูแลเตือน ทำผิดกฏซ้ำๆการแบนนี้ไม่ได้ตั้งค่าให้หมดอายุ

หมายความว่าuserถูกแบนใช่ไมครับ

รบกวนดูให้ทีนะครับ เพราะuser godsaider55 .ผมไม่ได้เข้ามาประมานอาทิตนึงแล้ว

ถ้ายังไงรบกวนตอบทีนะครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ทำผิดกฎเลยโดนแบนค่ะ แล้วเท่าที่ตรวจสอบดูยูสก็ถูกลบไปแล้วค่ะ