ฝากถึง pong6932 Moderator

2074 8

pkzaa0052

• บุคคลทั่วไป
จะเอาอะไรมากมาย กับการตั้งกระทู้ผิดหมวด จะล็อคทำใม ลบทิ้งไปเลยดิ

ปัญญาเอ้ย....

คุณเป็นผู้ดูแลบอร์ดนะครับ ส่วนผมเป็นสมาชิก
ไม่ใช่ตำรวจกับประชาชน
ทำอย่างกับเป็นวาระแห่งชาติ

ไปเพิ่มกฎกติกาในบอร์ดซะใหม่เลยไป
เขียนเพื่ออะไรแค่สองข้อ

กฎกติกาบอร์ด แนะนำเว็บหารายได้

สามารถตั้งได้ 1 กระทู้/ท่านเท่านั้น
    สามารถดันกระทู้ได้ 5 ชั่วโมงต่อครั้ง

แล้วไหน ห้ามตั้งกระทู้ผิดหมวด หรือ ถ้าคนตอบกลับไม่ถึง 50 โดนล็อค
ตั้งกฎเอง แต่ไม่มีปัญญาจำ

ของผมก็เว็บหารายได้ แยกแยะไม่ถูกเหรอ  :MH39:

ไม่ต้องบอกนะครับ ว่าถ้าผมไม่พอใจเชิญไปบอร์ดอื่นได้เลย

เพราะที่ผมตั้งกระทู้นี้ เพื่อเตือนสติ และความ :MH7:..ของคุณ
อย่าหลงระเริง ลืมตัว ว่าคุณอยู่เหนือผู้ใด

ถ้าวันไหนไม่มีสมาชิกอย่างพวกผม
ผู้ดูแลบอร์ดอย่างคุณ ก็ไม่มีความหมาย

อาการหนัก.... :MH9:
ห่วยแตก

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ถึงเจ้าของกระทู้ ถ้าทำตามกฎคงไม่โดนล็อคหรอกครับ
ยังไงลองอ่านกฎกติกาให้เข้าใจก่อนนะครับ คนอื่นๆอ่านแล้วยังเข้าใจเลย ใช่มั้ยคอนเฟริมกันหน่อย  :MH27:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แล้วคุณจะให้เขาตามลบหรอคะ? โพสผิดหมวดไหมมันอยู่เข้าใจไหมว่าแต่ละหมวดหมู่เค้าไว้ทำอะไรโพสอะไร สมาชิกเราต้องการค่ะ แต่สมาชิกที่เค้าทำตามที่บอร์ดตั้งข้อเสนอไว้มีค่ะแบบนี้ถึงอยู่ร่วมกันได้
โตๆกันแล้วไม่ต้องบอกหรอกค่ะว่าบอร์ดไหนโพสอะไรได้มั่ง อะไรควรไม่ควร ในเมื่อคุณทำให้บอร์ดเกิดขยะ ก็ถือว่าเป็นสิ่งสกปรก มอดก็ทำตามหน้าที่ค่ะ ถ้าไม่รู้ตัวก็โดนเตือนให้สดุ้งกันบ้าง พอรู้แล้วยอมรับไม่ได้
ก็คงต้องออกไปอยู่ดี

คุณอยู่บ้านกฏในบ้านไม่เห็นต้องบอกเลยว่าห้ามทำของกระจัดกระจายปัดโน่นนี้นั่น ไม่ได้ผิดกฏหมายนะคะ อยู่ที่จะนึกคิดได้ไหม...

ถ้าคุณบอกว่าสมาชิกอย่างพวกคุณ แสดงว่าไม่มีทุกคนที่เป็นแบบคุณเราไม่จำเป็นต้องง้อคนแบบพวกคุณค่ะ

ขออ้างหน่อยละกันค่ะ
อ้างถึง
เพราะที่ผมตั้งกระทู้นี้ เพื่อเตือนสติ และความ :MH7:..ของคุณ
อย่าหลงระเริง ลืมตัว ว่าคุณอยู่เหนือผู้ใด

ออฟไลน์ arong0028

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แล้วคุณจะให้เขาตามลบหรอคะ? โพสผิดหมวดไหมมันอยู่เข้าใจไหมว่าแต่ละหมวดหมู่เค้าไว้ทำอะไรโพสอะไร สมาชิกเราต้องการค่ะ แต่สมาชิกที่เค้าทำตามที่บอร์ดตั้งข้อเสนอไว้มีค่ะแบบนี้ถึงอยู่ร่วมกันได้
โตๆกันแล้วไม่ต้องบอกหรอกค่ะว่าบอร์ดไหนโพสอะไรได้มั่ง อะไรควรไม่ควร ในเมื่อคุณทำให้บอร์ดเกิดขยะ ก็ถือว่าเป็นสิ่งสกปรก มอดก็ทำตามหน้าที่ค่ะ ถ้าไม่รู้ตัวก็โดนเตือนให้สดุ้งกันบ้าง พอรู้แล้วยอมรับไม่ได้
ก็คงต้องออกไปอยู่ดี

คุณอยู่บ้านกฏในบ้านไม่เห็นต้องบอกเลยว่าห้ามทำของกระจัดกระจายปัดโน่นนี้นั่น ไม่ได้ผิดกฏหมายนะคะ อยู่ที่จะนึกคิดได้ไหม...

ถ้าคุณบอกว่าสมาชิกอย่างพวกคุณ แสดงว่าไม่มีทุกคนที่เป็นแบบคุณเราไม่จำเป็นต้องง้อคนแบบพวกคุณค่ะ

ขออ้างหน่อยละกันค่ะ
อ้างถึง
แรง :MH41: :MH35:

ออฟไลน์ pong6932

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ถ้าผมหรือมอดท่านใดทำให้ท่านใดไม่พอใจผมก็ขออภัยด้วยนะครับ
เพราะมอดทุกท่านก็ทำตามหน้าที่ตามกฏของบอร์ดนั้นๆ ถ้าผิดไม่มากหรือผิดครั้งแรงก็เตือนกันไป ถ้าร้ายแรงหรือไม่ฟังก็ว่ากันไปตามแต่ละกรณี ท่านใดไม่เข้าใจหรือสงสัยแล้วขอคำแนะนำทั้งหน้าบอร์ดและหลังไมค์มอดก็พร้อมตอบตามที่ตัวเองสามารถตอบได้ครับ

ถ้าไม่รบกวนเกินไปผมรบกวนคุณลองนึกภาพแบบใจเย็นๆว่า ถ้าบอร์ดไม่มีมอดที่เปรียบเหมือนคนทำความสะอาดบ้านส่วนกลางจะเกิดอะไรขึ้นบ้างครับ

ขอบคุณครับ
ป้อง
07/10/55

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
จะเอาอะไรมากมาย กับการตั้งกระทู้ผิดหมวด 

จะเอาอะไรมากมาย กับการตั้งกระทู้ผิดหมวด
แล้วทำไม ไม่ตั้งให้มันถูกหมวดหละคะ เห็นน้องเขียนความในใจมามากมาย แสดงว่า อ่านออก เขียนได้ ไม่ใช่คนไร้การศึกษาแน่นอนใช่ไหมคะ
การจัดแบ่งเวปเป็นหมวด ก็เพื่อให้ง่ายในการเข้าถึงเรื่องที่สมาชิกต้องการ เหมือนการอ่านหนังสือ ถ้าไม่มีหน้าสารบัญ มันยากไหมคะ ที่จะหาเรื่องที่เราต้องการอ่านได้ ในเมื่อหนังสือเล่มหนึ่งมีหลายร้อยถึงหลายพันหน้า เวปก็เช่นกันคะ ดังนั้นจึงมีการแบ่งหมวดให้ง่ายสำหรับสมาชิกที่เข้ามาใช้

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

แล้วทำไม ไม่ตั้งให้มันถูกหมวดหละคะ เห็นน้องเขียนความในใจมามากมาย แสดงว่า อ่านออก เขียนได้ ไม่ใช่คนไร้การศึกษาแน่นอนใช่ไหมคะ ดังนั้นขออธิบายแบบที่คนมีการศึกษา อ่านแล้วน่าจะเข้าใจได้ง่าย ดังนี้คะ
การจัดแบ่งเวปเป็นหมวด ก็เพื่อให้ง่ายในการเข้าถึงเรื่องที่สมาชิกต้องการ เหมือนการอ่านหนังสือ ถ้าไม่มีหน้าสารบัญ มันยากไหมคะ ที่จะหาเรื่องที่เราต้องการอ่านได้ ในเมื่อหนังสือเล่มหนึ่งมีหลายร้อยถึงหลายพันหน้า เวปก็เช่นกันคะ ดังนั้นจึงมีการแบ่งหมวดให้ง่ายสำหรับสมาชิกที่เข้ามาใช้

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คือคนอื่นเค้าไม่ได้มีปัญหาแบบคุณแสดงว่าเค้าอยู่กันได้ค่ะ :MH41:

ด้วยความเคารพ
ผมไปอ่านมาแล้ว
ช่วยชี้แนะผมหน่อย
ว่าตรงไหนที่บอก ว่า "ห้ามโพสท์กระทู้ผิดหมวด" อยู่ตรงไหน?

ฝากถึงคุณ  ~ThaiEarnTalk~
หากกระทู้ที่ผมตั้ง คุณเปรียบเป็นสิ่งสกปรก เปรียบเป็นขยะ ที่คุณต้องคอยตามเก็บ
ขอความกรุณา ลบไอดีผมออกจากเว็บไปเลย
เพราะคนอย่างผม คนอย่างพวกผม มันเป็นพวกชอบสร้างขยะให้สังคม
(แต่คุณอย่าลืมนะครับว่า ประชากรโลกประกอบไปด้วยคนอย่างพวกผม)
(ถ้าไม่มีคนทิ้ง จะมีคนเก็บไว้ทำอะไร)
(ขอโทษด้วย ผมไม่ใช่ผู้ดี ที่มีชื่อเป็นสีแดง)

แต่คุณก็รู้อยู่แก่ใจไม่ใช่หรอคะถ้าทิ้งขยะไม่เลือกที่ ทำให้บ้านเมืองสกปรกมันก็คือสิ่งไม่ดี ถ้ามีแต่คนแบบคุณอยู่โลกก็มีแต่ขยะ แต่ดีที่หลายๆคนรู้จักผิดชอบชั่วดีมีวินัย
เค้าไม่ปล่อยอะไรหลายๆอย่างที่เป็นการระทำด้วยตัวเองให้ดูเสื่อมค่าหรอกค่ะ ถามว่ากฏหมายมี ห้ามแซงคิว ไหม เราเชื่อว่าคุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าควรทำยังไง
สำหรับการลบไอดีก็จะทำให้เลยค่ะ อันนี้เป็นความต้องการของสมาชิกเอง อันนี้โดยปรกติแล้วถ้ามีสมาชิกมาขอลบไอดีก็ลบให้ คงไม่เกี่ยวข้องอะไรกับกระทู้นี้ :MH41:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
เด็กมาบ่นอีกแล้วสิเนี่ย ทำอะไรไม่พอใจก็ออกมาตีตัวเปิดตัว รู้อยุ่แก่ใจว่าทำผิดแล้วยังจะมาอวด  เพื่อ.....

(ถ้าไม่มีคนทิ้ง จะมีคนเก็บไว้ทำอะไร)

ก็เพราะคิดแบบนี้ไง  ประเทศมันถึงไม่เจริญ