สมาชิกที่จะขอเปลี่ยนชื่อให้ส่ง PM มาให้แอดมินนะคะ เงื่อนไขดังนี้...

2466 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ระบบเปลี่ยนชื่อได้ปิดไปแล้ว https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50401.0
หากใครต้องการเปลี่ยนชื่อให้ PM มาทางนี้ https://www.thaiearntalk.com/index.php?action=pm;sa=send;u=1

ชื่อที่ทางเว็บจะเปลี่ยนให้คือ ID เมื่อตอนสมัครนะคะ สำหรับสมาชิกใหม่จะไม่ได้รับการเปลี่ยนชื่อเพราะชื่อเดียวกับ ID อยู่แล้วค่ะ
สำหรับสมาชิกเก่าที่ใช้อยู่สามารถใช้ได้ตลอดแต่ถ้าจะขอเปลี่ยนจะเปลี่ยนเป็นชื่อที่ ID ตอนสมัครนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ตุลาคม 2555, 20:45:54 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ปล. เพิ่มเติมว่า ชื่อที่จะเปลี่ยนจะต้องไม่ซ้ำ หรือคล้ายกับชื่อของสมาชิกท่านอื่นคะ :MH19:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ปล. เพิ่มเติมว่า ชื่อที่จะเปลี่ยนจะต้องไม่ซ้ำ หรือคล้ายกับชื่อของสมาชิกท่านอื่นคะ :MH19:

แสดงว่า ใครมาก่อนได้ชื่อก่อนสินะนี่  เอ้า.......เร็วๆครับสมาชิกทุกท่าน

• *

แสดงว่า ใครมาก่อนได้ชื่อก่อนสินะนี่  เอ้า.......เร็วๆครับสมาชิกทุกท่าน

เช่นขอเปลี่ยนชื่อเป็น หมอคอม แบบนี้ไม่ได้คะ (ซ้ำ) เดี๊ยวไม่รู้ใครตัวจริงตัวปลอม
หรือขอเปลี่ยนชื่อเป็น หมอคอน แบบนี้ไม่ได้คะ (มันคล้ายกันเกินไป) เดี๊ยวสับสนนึกว่าเป็นพี่น้องกัน หรือถ้าไม่ทันสังเกต ก็คิดว่าเป็นคนเดียวกันอีก
:MH14: :MH14:

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
โดยเงื่อนไขมีอยู่ว่าไม่ใช่ชื่อที่ยาวมากและไม่ใช่ชื่อสำหรับการโปรโมทค่ะ

:MH49:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอเปลี่ยนแปลงเรื่องการเปลี่ยนชื่อค่ะ :MH41:

• *
ขอเปลี่ยนแปลงเรื่องการเปลี่ยนชื่อค่ะ :MH41:

ถูกต้องแล้วครับ  น้องหมอคิดแล้วว่า ถ้าคนมาขอเปลี่ยนเยอะๆ น้องอั้มงานเข้าแน่เลย

ใครขอเปลี่ยนจะได้ชื่อเดิมตอนสมัคร  ๕๕๕ ดังนั้น ท่านอย่าร้องขอโดยเด็ดขาด   :MH38: :MH38: :MH38:

• *

ถูกต้องแล้วครับ  น้องหมอคิดแล้วว่า ถ้าคนมาขอเปลี่ยนเยอะๆ น้องอั้มงานเข้าแน่เลย

ใครขอเปลี่ยนจะได้ชื่อเดิมตอนสมัคร  ๕๕๕ ดังนั้น ท่านอย่าร้องขอโดยเด็ดขาด   :MH38: :MH38: :MH38:

น้องหมอแฮนซั่ม เรารึนึกว่าเด็กใหม่ที่ไหน ที่แท้เด็กใหม่(แต่เป็นเด็กหนวด) :MH19: