อยากถาม TET

1786 5

ออฟไลน์ mama23

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เรื่องมีอยู่ว่า........... :MH9: :MH9: :MH9:

เมื่อเช้า เวลาประมาณตี 5 เห็นจะได้ เราเข้าเวปเหมือนทุกวัน แต่วันนี้เข้าเวปมา

กลับมีข้อความเด้งขึ้นมาว่า....มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นกับคุณ  ( เฮ้...ผิดพลาดอะไร....รนรานรนราน...เราทำอะไรผิดหว่า )

เหลือบไปอ่านอีกบรรทัด.........คุณได้มีการใช้ ยูส สอง ยูส  คือ sunpoof147   ( งงค่ะ....ตั้งแต่เป็นสมาชิกมา ตั้งแต่วันแรกที่สมัครจนถึงวันนี้ก็มีแค่ ยูสเดียว  mama23 )

อยากรู้เหมือนกันว่า sunpoof147 เขา หรือ เธอ เป็นใครหนอ

เพราะมั่นใจตัวเองว่า.....ไม่เคยทำผิดกฏของบอร์ดเลย 

พอมีคนมาบอกว่าเราทำผิดกฏ..........มันก็เลยรู้สึกคันๆหน้านะคะ  :MH17: :MH17:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ยูสดังกล่าวถูกแบนด้วย IP ค่ะ ซึ่งจากที่ดูมีปัญหากันหลายคนแสดงว่า IP นี้ได้วนเวียนไปหาหลายคนเนื่องจากประเทศไทยไอพีจะไดนามิคไปมาหาคนนั้นคนนี้ค่ะ ตอนนี้ได้แก้ไขแล้วค่ะ :MH41:

ออฟไลน์ mama23

• สมาชิกทั่วไป
  • *
อ๋อแบบนี้นี่เอง.........สบายใจแล้วค่ะ

:MH41:

ออฟไลน์ TheArmWin

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • โหลดเพลงฟรี mp3 4แชร์ 4shared โหลดเพลงใหม่
เมื่อเช้าตกใจหมดเลย  :MH3:

ออฟไลน์ Supersonic

• สมาชิกใหม่
  • *

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อ๋อแบบนี้นี่เอง.........สบายใจแล้วค่ะ

:MH41:

ไม่เพียงแต่สมาชิกที่ตกใจคะ ผู้ดูแลบอร์ดเองก็โดนด้วยเหมือนกันคะ ถือว่า ได้มีส่วนรวมกันแบบทั่วหน้าทั้งสมาชิกและผู้ดูแล ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบ ถือเป็นกิจกรรมนันทนาการจากเวปที่จัดให้ ก่อนจะขึ้นปีใหม่หละกัน แบบเซอร์ไพรคะคุณเต๋า
:MH3: :MH3: