ทำยังไงถึงจะได้เงินจาก bumq ได้เยอะครับ ควรทำอย่างไรดีครับ

5081 13

ออฟไลน์ tinnyjob

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ตอนนี้ผมทำมาหลายเดือนแล้วได้40กว่าบาทเองครับ
เว็บผม www.tinnyjobb.blogspot.com มีอะไรช่วยเเนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ค่าคลิกน้อย โฆษณาก็ไม่ชวนให้คลิก แนะนำให้ลองติด yengo เสริมเข้าไป รับรองโฆษณาน่าคลิกมากๆ เห็นมาแล้ว  :MH3:

ออฟไลน์ dongza000

• *
เย๊นโกง อย่าไปทำครับ ยอดน้อยแถมเริ่มมีโกงแล้ว ครับ

ออฟไลน์ tinnyjob

• *
เคยส่งไปแล้วเเต่ไม่ตอบกลับ
เย๊นโกง อย่าไปทำครับ ยอดน้อยแถมเริ่มมีโกงแล้ว ครับ
ค่าคลิกน้อย โฆษณาก็ไม่ชวนให้คลิก แนะนำให้ลองติด yengo เสริมเข้าไป รับรองโฆษณาน่าคลิกมากๆ เห็นมาแล้ว  :MH3:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว

จากที่ศึกษามีทั้งจ่ายดีและไม่จ่ายดีครับ เห็นยังมีคนติดกันเยอะมากๆ น่าลองดูสมัครฟรีไม่เสียเงิน แนะนำไว้เผื่อเป็นทางเลือกนึง  :MH24:

ลองเปรียบเทียบดูนะครับ นี่ความคิดของผม + ศึกษาจากกรูเกิ้ล

Adsense คลิกได้เยอะ ลองดูได้แต่กฎเยอะโดนแบนง่าย
Adyim โฆษณาไม่ค่อยมี จ่ายจริงแต่จะถึงยอดเบิกยากมากๆ
BumQ โฆษณาไม่ค่อยน่าคลิก ค่าคลิกน้อยแต่จ่ายจริง
Yengo โฆษณาน่าคลิก (ผมคนนึงหล่ะชอบคลิก เพราะมันอดใจไม่ได้  :MH3:) ยอดน้อย จ่ายไม่แน่นอน
และอีกหลายตัว ลองหาดู อันนี้ที่เคยผ่านตามา  :MH50:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ทำใจครับ ว่าจะทำอย่างไรให้คนคลิกเยอะๆ

ออฟไลน์ Nay_kraJok

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Adz 2 Rich
อยากลองทำบ้างอ่าครับ มีแหล่งใหเศึกษามั่งมั๊ยครับ...

ออฟไลน์ Engiku

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • autochecking.blogspot.com
งั้น adsense ก็น่าเชื่อถือที่สุดหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ man2012

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ผมว่าต้องดูที่ content เว็บด้วยน่ะว่าเกี่ยวกับอะไร คนออนไลน์แค่ไหน
ตำแหน่งการวางโฆษณาด้วย..

ออฟไลน์ sandeestd

• *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
งั้น adsense ก็น่าเชื่อถือที่สุดหรือเปล่าครับ

แน่นอนครับ น่าเชื่อถือสุด แต่ก็สมัครยาก และแบนเร็วด้วย
...ส่วนการเพิ่มยอดคลิกก็คงขึ้นอยู่กับเว็บไซต์ของเราว่าน่าสนใจ และมีคนเข้ามาดูมากน้อยแค่ไหน ที่สำคัญเนื้อหาในเว็บควรสอดคล้องกับโฆษณาด้วย เพื่อให้คนที่เข้ามาดูข้อมูลของเราแล้วอยากเข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติมจากโฆษณาที่เห็น... :MH50:

ออฟไลน์ hunteramp

• *
 :MH21:ขอบคุณคับสำหรับความรู้ดีๆ

ออฟไลน์ guitar7424

• *
รอเก็บความรู้ครับบบ  :MH43:

ออฟไลน์ arfan13

• *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
 :MH15: ถ้าทำหน้าเว็บไม่น่าสนใจจริงๆ คนคลิกยากครับ แค่จะหาคนเข้าเว็บก็ยากแล้วครับ (สำหรับผม) :MH24: