เว็บไซต์นี้อาจเป็นอันตราย! fanslave.com

5358 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อ้างถึง
เว็บไซต์นี้อาจเป็นอันตราย! 
          เว็บไซต์ www.fanslave.com ถูกรายงานว่าเป็นเว็บอันตรายและถูกปิดกั้นตามค่าปรับแต่งด้านความปลอดภัยของคุณ
เว็บไซต์อันตรายจะพยายามติดตั้งโปรแกรมเพื่อขโมยข้อมูลส่วนตัว ใช้คอมพิวเตอร์ของคุณเพื่อโจมตีคอมพิวเตอร์ของคนอื่น หรือสร้างความเสียหายให้กับระบบของคุณเว็บไซต์เหล่านี้บางแห่งจงใจแจกจ่ายซอฟต์แวร์ที่เป็นอันตราย แต่บางแห่งอาจทำไปโดยที่เจ้าของเว็บไซต์ไม่รู้ตัวหรือไม่ได้อนุญาตก็เป็นได้

ท่านใดที่เห็นแบบนี้ หมายถึงหน้านั้นมีแบนเนอร์จากเว็บ fanslave.com ติดอยู่นะคะ วิธีแก้ ถ้าเป็นกระทู้ของท่านให้แก้ไขกระทู้ค่ะ เอาแบนเนอร์มาไว้ที่คอมเราแล้วนำไปฝากไว้ที่อื่นค่ะ
สำหรับคนที่ไม่มีปัญหายิ่งควรแก้นะคะ เพราะคุณจะสูญเสียรายได้ หากเขาเข้ามาไม่ได้ค่ะ ปัญหานี้เจอในบางท่านนะคะ บางท่านเป็นบางท่านก็ไม่เป็นค่ะ
หรือ ใช้แบนเนอร์นี้ค่ะ
โค๊ด: [เลือก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2555, 14:00:05 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ลบออกแย้ววว  :MH14: มึนเลย^^

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
เป็นเว็บอันตรายไปแล้วหรือนี่  :MH7: :MH7:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
คุณกี้เป็นบุคคลอันตราย  :MH51:

อันตรายต่อหัวใจ..... :MH16:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
คุณกี้เป็นบุคคลอันตราย  :MH51:

อันตรายต่อหัวใจ..... :MH16:

ตกจัยหมดเลย  :MH14: แต่คนแจ้งมา เพราะเขาจะกดดูกระทู้ที่มีชื่อกี๊นั้นแหละคะ เปิดที่กูเกิ้ลโครม มันเตือน เลยต้องขอบคุณเขา แต่ก็แอบดีใจ เพราะเค้าจะกดดูกระทู้เรา  :MH3:

ออฟไลน์ Supersonic

• สมาชิกใหม่
  • *

ออฟไลน์ Gangsiam

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • เกมส์วาไรตี้ Gangsiam
ขอบคุณสำหรับการแจ้งข่าวนะครับ
เกมส์คุณภาพระดับไฮเดฟและเกมฮิตต่างๆนาๆ อีกทั้งเว็บวาไรตี้
หลังเลิกงานและเลิกเรียนต้องนี่เลยครับเกมส์ 250
แบ่งเวลาเรียนและเวลาพักผ่อนให้ถูก ถ้าเวลาเล่นต้องนี่เลยเกม

ออฟไลน์ น้ำ

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

ออฟไลน์ taohorn

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ