ลง Yengo โดนต้มใช่ไหมเนี่ยะ

3158 5

ออฟไลน์ ThaiICT

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ลองลง Yengo มีคนคลิก (เราเสียตัง) แต่ไม่มีคนซื้อ

แอบถามผู้รู้จากเว็บอื่น เค้าบอกว่า มันมีการปั่นคลิก ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมมั่ง ช่วยแชร์หน่อยค่ะ  :MH19:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เคยแต่ติดโฆษณาค่ะ ก็จ่ายจริงค่ะ แต่ลงโฆษณาไม่ทราบค่ะ เคยลงแต่โฆษณาไม่ผ่าน :MH41:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ลูกค้าอาจจะยังไม่สนใจในสินค้า หรือป่าวครับ ลองดูในหลายๆด้าน ถ้าทราฟฟิคขึ้นเยอะตามจำนวนคลิกก็คงจะเป็นที่สินค้าละมังครับ 

ส่วนเรื่องปั่นคลิกผมว่ามีแน่ๆครับ ต้องอยู่ที่ผู้ดูแลระบบหล่ะครับว่ามีการตรวจสอบดีแค่ไหน  :MH27:

ออฟไลน์ designz

• สมาชิกใหม่
  • *
ถ้าสินค้าไม่น่าสนใจ ถึงมีคลิกมันก็ไม่มีออเดอร์ล่ะครับ

มันเป็นเพียงช่องทางที่ทำให้คนเจอสินค้าเรามากขึ้น

ก็เหมือนพวกแอดเวิอด แอดเซนเตอร์ และอื่นๆๆที่เป็น ppc อยู่ที่เราจะแปลงทราฟฟิกนั้นมาเป็นออเดอร์ได้อยางไรมากกว่า
ติดต่อ Facebook http://on.fb.me/12LIgN4

ออฟไลน์ ubonzone

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ถ้ามองในด้าน ผู้ลงโฆษณา ก็อาจจะมองอย่างนั้นได้

แต่ถ้ามองด้านเดียว ก็คงไม่ต้องไปโฆษณาที่เวบไหนกันพอดี

:MH3: