"สมาชิกใหม่" ไม่สามารถปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่มได้(เช่นรูปภาพ,ลายเซน,เว็บไซต์,MSN)

2969 9

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
"สมาชิกใหม่" ไม่สามารถปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่มได้(เช่นรูปภาพ,ลายเซน,เว็บไซต์,MSN)
แต่สามารถปรับแต่งปรับแต่งบัญชีผู้ใช้งานได้อยู่ค่ะ

เนื่องจากป้องกันการสมัครมาเพิ่มโปรโมทเว็บในลายเซน(ที่เห็นบ่อยจะเป็นผู้โปรโมทเว็บการพนัน) :MH41:

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน :MH41:

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
แล้วต้องเป็นสมาชิกนานแค่ไหนคะ ถึงจะใส่ลายเซนได้คะคุณอั้ม ถามแทนเด็กใหม่คะ :MH4:

ออฟไลน์ darklumina

• สมาชิกใหม่
  • *
สมาชิกใหม่  คือที่ ชื่อดำๆ   ต่ำกว่า 50 โพส  :MH49:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แล้วต้องเป็นสมาชิกนานแค่ไหนคะ ถึงจะใส่ลายเซนได้คะคุณอั้ม ถามแทนเด็กใหม่คะ :MH4:

ตามนี้เลยค่ะ

สมาชิกใหม่  คือที่ ชื่อดำๆ   ต่ำกว่า 50 โพส  :MH49:

แฟนพันธุ์แท้ :MH11:

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ตามนี้เลยค่ะ

แฟนพันธุ์แท้ :MH11:

แฟนพันธ์แท้ของจริง  แต่ถ้าใครมาปั้มกระทู้ก็อาจจะเจอ ของจริงเช่นกัน   :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
รับทราบนะคะ :MH49:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ aee008

• *
  • จำหน่ายเสื้อยืด เสื้อวง เสื้อสเก็ต ผ้าบาง มือ2
    • เสื้อยืดแม่สมร
เก็บข้อมูลครับ :MH1:

ออฟไลน์ mugetsu

• *
  • Happy2Pays
แต่งแล้วจ้าาาา  :MH1: :MH1: